• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Cuộc nói chuyện với MOD người ''Việt'' DATDONGHUN-Mong ae bình luận,sai mình xin sửa

Status
Not open for further replies.

giangvik9x

Senior
Reactions
513
MR
0.000
Tóm lại là MOD @datdonghun canh cáo ko rõ lí do , khi được hỏi thì không giai thích cụ thể để hiểu mà bảo tự đọc RULE.
Và nói chuyện 1 lúc đuối lí thì bảo bắt lỗi linh tinh ( bị mình bắt lỗi lại) xong ko cmt nữa lấy lí do bận.
Vậy là MOD ko rõ ràng, ko giải thích rõ ràng.
Và bạn nào nhìn ngày tham gia để bao NEWBIE thì xin thưa nhé
Các nhà khoa học xưa mất cả ngàn năm chứ không phải 10 năm để phát minh ra 1 định lí, còn chúng ta học bây giờ chỉ trong 1 giờ, thậm chí ít hơn thế, chúng ta là người đi sau, là người tiếp thu, là người học tập nên rút ngắn rất nhiều thời gian là điều bình thường
ĐÀNH Rằng gừng càng già càng cay nhưng ở xã hội này ng nào giỏi, người nào chịu tiếp thu thì có thể đốt cháy giai đoạn là bình thường.

Last edited:
Lúc đầu MOD cmt trả lời mà.
Đến lúc thấy đuối lí thì dừng lại và li do la'' đi kiếm mấy chục k vnd '' MOD>:)
MOD đã lam gì thì cho triệt để nhé, và trả lời cũng thế.:)
Cá nhân mỗi người có quyền bày tỏ quan điểm, em không thích MOD, và đây cũng là quan điểm chung của 1 số bạn.
Bạn comment mod làm gì chúng nó 1 bầy với nhau hết rồi. đem lên đây dù đúng dù không ai dám bảo vệ cậu đâu, có gì thì report với a @Shin đó.

Upvote 0
Lúc đầu MOD cmt trả lời mà.
Đến lúc thấy đuối lí thì dừng lại và li do la'' đi kiếm mấy chục k vnd '' MOD>:)
MOD đã lam gì thì cho triệt để nhé, và trả lời cũng thế.:)
Cá nhân mỗi người có quyền bày tỏ quan điểm, em không thích MOD, và đây cũng là quan điểm chung của 1 số bạn.
Vậy đó giờ tôi có cấm cậu không thích tôi? cậu điểm danh xem một số bạn có chung quan điểm với cậu xem được mấy người với người thích tôi ?!?
Vấn đề là cuộc đối thoại sẽ không đi đến đâu nên tôi không có thời gian, kiên nhẫn để nói chuyện với một "nhân tài" như cậu.
Nếu cậu thấy tôi xử lý topic không đúng thì hãy REPORT chính thức cậu nhé (tôi luôn chờ cơ hội để ngày càng cải thiện bản thân).

Upvote 0
Bạn comment mod làm gì chúng nó 1 bầy với nhau hết rồi. đem lên đây dù đúng dù không ai dám bảo vệ cậu đâu, có gì thì report với a @Shin đó.
Cậu vui lòng cung cấp PROOF chứng minh lời cậu nói nhé. Nếu không được bản thân mình sẽ gữi cậu cảnh cáo vì comment gây mất đoàn kết FORUM!

Upvote 0
Ngoại trừ các topic bị delete (do sai rule nghiêm trọng) , còn các topic bị khoá thì nên cho luôn cái lí do lúc khoas topic để member dễ hiểu, vì member có quyền yêu cầu (nhờ vả) unlock sau khi khắc phục lỗi của mình.

Upvote 0
Cậu vui lòng cung cấp PROOF chứng minh lời cậu nói nhé. Nếu không được bản thân mình sẽ gữi cậu cảnh cáo vì comment gây mất đoàn kết FORUM!
proof gì, thì tôi nói đấy, bạn hù dọa ai vậy.4rum cấm comment những gì m suy nghĩ ak. comment mod là mất đoàn kết 4rum ak.

Upvote 0
Ngoại trừ các topic bị delete (do sai rule nghiêm trọng) , còn các topic bị khoá thì nên cho luôn cái lí do lúc khoas topic để member dễ hiểu, vì member có quyền yêu cầu (nhờ vả) unlock sau khi khắc phục lỗi của mình.
Lượng bài viết vi phạm rules ở box PTC và PTC ref trong một ngày không hề nhỏ.
Và 98% các topic vi phạm đều không thể edit được gì.

Upvote 0
Vậy đó giờ tôi có cấm cậu không thích tôi? cậu điểm danh xem một số bạn có chung quan điểm với cậu xem được mấy người với người thích tôi ?!?
Vấn đề là cuộc đối thoại sẽ không đi đến đâu nên tôi không có thời gian, kiên nhẫn để nói chuyện với một "nhân tài" như cậu.
Nếu cậu thấy tôi xử lý topic không đúng thì hãy REPORT chính thức cậu nhé (tôi luôn chờ cơ hội để ngày càng cải thiện bản thân).
Cảm ơn MOD khen .- MOD '' người VIỆT'' :)
Đúng là có nhìn ngày tham gia thì bảo newbie thật.
Nhưng về kinh nghiệm thì xin thưa đừng fan xét.:)
MOD tài hơn chắc trình độ ko biết đại học gì.:)
Qua mấy cmt mà khen là '' nhân tài'' thì em xin cảm ơn.

Upvote 0
bạn thớt cho hỏi vụ này mod xử lý có vấn đề gì bạn đánh giá là sai ko ?

Nói thẳng ra là cố gắng lắm mới đọc hết được cái đống ảnh bạn up lên , và sau khi đọc hết thì cũng xin nói thẳng là cậu ko tôn trọng người đọc .

Còn ai cũng có quyền yêu ghét , cậu không tôn trọng người đối thoại với cậu , lại yêu cầu người ta phải tôn trọng cậu tuyệt đối ?

Upvote 0
proof gì, thì tôi nói đấy, bạn hù dọa ai vậy.4rum cấm comment những gì m suy nghĩ ak. comment mod là mất đoàn kết 4rum ak.
Như đã nêu trên. Mình đã gữi cậu 1 cảnh cáo 3 point!

Upvote 0
Suốt ngày cãi nhau, chán kinh =.=
Không lo tập trung đi kiếm $ đi mấy má =.=

Upvote 0
Gớm :) cái loại người như cậu thì qua topic của woaini mọi người cũng biết được phần nào vẻ nữ tính của cậu rồi :)
Cmt rõ thối :)
Còn thớt thì cũng cù nhây tương tự
Sai thì nhận, trây ì để lôi ra mấy cái việc chả liên quan ếy gì đến cái warn :) cãi cố cho đỡ thiệt thòi à :)

Upvote 0
Lượng bài viết vi phạm rules ở box PTC và PTC ref trong một ngày không hề nhỏ.
Và 98% các topic vi phạm đều không thể edit được gì.

Nếu cậu cảm thấy bản thân ko đảm đương hết việc đc thì nhờ @Shin tuyển thêm vài tmod nữa túc trực là đc chứ gì. MOD là để hỗ trợ member chứ đâu phải là để "trảm member" đâu. Và là 1 MOD thì việc Edit toàn bộ topic là làm đc, có gì mà ko thể edit đc ?

Trước mình làm MOD box đó vẫn luôn ghi lí do cuối topic khi closed. Và khi member biết sai và gửi mẫu sửa mình có sửa cho họ và unlock đó thôi :)

Nói chung là "nhiệt huyết" thôi :)

Upvote 0
cái nồi cũng vừa bị ăn band acc.... chả hỉu vì sao,hỏi vi phạm gì,vì mình thấy bài ngta giống hệt bài mình mà mình bị ăn band đắng thế

Upvote 0
Gớm :) cái loại người như cậu thì qua topic của woaini mọi người cũng biết được phần nào vẻ nữ tính của cậu rồi :)
Cmt rõ thối :)
Còn thớt thì cũng cù nhây tương tự
Sai thì nhận, trây ì để lôi ra mấy cái việc chả liên quan ếy gì đến cái warn :) cãi cố cho đỡ thiệt thòi à :)
M k nói với cậu đừng xúc phạm người khác. Toàn bênh vực mod. sau này cậu bị xóa topic hoặc ăn point vô lý rồi c mới hiểu.

Upvote 0
mấy đặc điểm rất nổi bật của vài bạn newbie :

- Rất tự tin , ( Tôi tài giỏi , tôi biết hết , tôi không thua kém ai . . . . )
- Cái "Tôi" cá nhân cực kì cao .
- Gặp khó khăn trong việc sử dụng tiếng Việt .

Upvote 0
nếu sai thì nhận.. mà mấy mod làm ơn cho biết cái lỗi đc không.... đọc cái nội quy xong mà chả bik mình dính lỗi gì... trong khi bài chả khác gì bài của ngta :3

Upvote 0
Những ng đang comment nói lên điều đó MOD'' người Việt''

Upvote 0
Nếu cậu cảm thấy bản thân ko đảm đương hết việc đc thì nhờ @Shin tuyển thêm vài tmod nữa túc trực là đc chứ gì. MOD là để hỗ trợ member chứ đâu phải là để "trảm member" đâu. Và là 1 MOD thì việc Edit toàn bộ topic là làm đc, có gì mà ko thể edit đc ?

Trước mình làm MOD box đó vẫn luôn ghi lí do cuối topic khi closed. Và khi member biết sai và gửi mẫu sửa mình có sửa cho họ và unlock đó thôi :)

Nói chung là "nhiệt huyết" thôi :)
Vậy theo cậu 1 topic tuyển ref mà họ không có PROOF và fake Proof tròn box PTC ref vậy sửa bằng cách nào ?
Tuyển ref mà không có proof hoặc fake proof trong box PTC vậy edit bằng công cụ nào ?
Chuyển hướng từ bài viết từ box PTC sang PTC ref mà giá trị bài viết là không có vậy theo cậu mình sẽ edit hộ họ thế nào mà khi họ hỏi lý do xong rồi im lặng?

Tôi không chắc tôi có "nhiệt huyết như cậu" nhưng tôi luôn cố phục vụ mọi người cái mà tôi biết và có thể chia sẻ.
Tôi không chắc cách làm việc của tôi luôn đúng vậy cậu cũng không nên xem cách xử lý của cậu là tuyệt đối và luôn lôi quá khứ ra để so sánh :)

Upvote 0
mấy đặc điểm rất nổi bật của vài bạn newbie :

- Rất tự tin , ( Tôi tài giỏi , tôi biết hết , tôi không thua kém ai . . . . )
- Cái "Tôi" cá nhân cực kì cao .
- Gặp khó khăn trong việc sử dụng tiếng Việt .
Cảm ơn bạn khen nhé.
Ko nhất thiết tham gia diễn đàn lâu hơn là có nhiều kinh nghiệm hơn. Nên mong bạn đừng nhìn ngà mà fans xét.:)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back