Tutorial Cùng thử nghiệm cák mới: Kiếm 1->5$ từ 3h chìu đến 9h tối, linkbucks (part 2)

Status
Not open for further replies.
cái này có vẻ không mấy khả thi , máy i5 mình share sanboxie dc có 3 cái là lag mù lun

xem proof cua to chua . ma hn cung vua ms nhan dc proof cua linkbucks luc 2h chiu nay ^^
bạn cos thể hướng dẫn mình multi hitleap mà vẫn 70% được không :D

Ôi vãi, hitleap ko nâng cấp nó ghi nguồn đó, linkbucks sẽ vẫn bình thường, nhưng khi pay nó mới ban, tưởng cách gì hay

bc là làm qua blog và chèn java vào hay là tạo link rút gọn, nếu có blog cho em xem cái blog 1 tý
neu bik cach su dug hitleap thi dc nhiu tien tu no day . cau. van nen lam theo cach cua cau nhe . vi to thay cau ko bi banned trog nhiu ngay thi no se paid do . 1 ngay 1 acc chi can 0.8$ thui . dug ham . vi vay hay lam nhiu acc nhe

neu bik cach su dug hitleap thi dc nhiu tien tu no day . cau. van nen lam theo cach cua cau nhe . vi to thay cau ko bi banned trog nhiu ngay thi no se paid do . 1 ngay 1 acc chi can 0.8$ thui . dug ham . vi vay hay lam nhiu acc nhe
VẪN LÀ CHO EM HỎI CÁCH CỦA BC TRÔNG NHƯ THẾ NÀO, BC CỨ UP ÚP MƠ MỞ, E THẸN WA ĐI

VẪN LÀ CHO EM HỎI CÁCH CỦA BC TRÔNG NHƯ THẾ NÀO, BC CỨ UP ÚP MƠ MỞ, E THẸN WA ĐI
shorte.st là rút gọn link nhé..chiến vs hitleap pre..cắm bn cux đc..đảm bảo an toàn..cách chỉnh hitleap pre thế nào để nó ko phát hiện thì inbox mình

shorte.st là rút gọn link nhé..chiến vs hitleap pre..cắm bn cux đc..đảm bảo an toàn..cách chỉnh hitleap pre thế nào để nó ko phát hiện thì inbox mình
site này còn pay k ?

@GiveMeAway
mỗi tk hitleap đem lại cho tớ từ 0,4 -> 0,6 /ngày vì ban sáng tớ ko làm vì view thấp, nên 3 tk hitleap sẽ đc khoảng 1,5$ (tính tb thì 1 tk kiếm đc 0,5$ /1 bủi làm từ 3h chìu -> 9 h tối)
tại sao buổi sáng thì view thấp :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,448
Latest member
chitchit6162311
Back