Cùng nhau kiếm tiền với LETITBIT.NET - hướng dẫn với hình ảnh chi tiết đầy đủ

vthmnvh

Banned
Reactions
15
MR
0.000
Bạn đang tìm 1 website để lưu trữ dữ liệu & chia sẻ file với bạn bè? Bạn là 1 webmaster, blogger muốn kiếm thêm thu nhập? Hay đơn giản là bạn vào blog để tải 1 số tài liệu & thấy link của letitbit.net nhưng chưa biết cách tải. Bài viết này mình sẽ hướng dẫn cụ thể bằng hình ảnh cách đăng ký, upload, tải file & kiếm tiền với dịch vụ chia sẻ file letitbit.net

Giới thiệu dịch vụ

letitbit.net là 1 trang lưu trữ, chia sẻ file của công ty Letitsoft có trụ sở ở Nga. Tuy "sinh sau, đẻ muộn" so với các trang Rapidshare, Megaupload, Mediafire,... nhưng Letitbit đã phát triển rất thành công. Chấp nhận thành viên của tất cả các nước, không giới hạn thời gian tải file, phí nâng cấp tài khoản Premium rất thấp, chính sách hoa hồng hấp dẫn,... là những ưu điểm mà Letitbit thu hút được thành viên.

Đăng ký tài khoản

Hãy bắt đầu với Letitbit bằng cách click vào link này để đăng ký cho mình 1 tài khoản , bạn có thể đăng ký tại trang chủ letitbit.net
hoặc đăng ký theo link của mình coi như mình bỏ công viết bài hướng dẫn các bạn , đăng ký tại đây.

khi nhấp vào link bạn sẽ thấy giao diên như sau :

bạn nên chuyển qua tiếng anh để dễ thao tác ( góc trên bên phải đó )

Giao diện như sau

khung Email : nhập email mà bạn muốn đăng ký
khung Cellphone : nhập số điện thoại của bạn
khung invite : để nguyên
khung Tarif : chọn turba

Nhấn REGISTER

vào email kích hoạt TK vừa Đăng ký , vậy là xong phần đăng ký ( lưu ý là pass đăng nhập sẽ nằm trong email và không đổi pass dc sau khi đăng ký )

Upload file & chia sẻ file

sau khi đăng nhập bạn click vào FILE MANAGER

sau đó chuyển sang TAB UPLOAD, chọn HTTP UPLOAD và bắt đầu upload

sau khi upload xong bạn sẽ có danh sách link , việc của bạn là copy link và share với mọi người qua các diễn đàn hoặc email .

xong .
LETITBIT.NET tính cả IP việt nam , không giới hạn thời gian download .
đây là bảng tính tiền theo dung lượng của LETITBIT.NET

một ngày kiếm 5$ không phải chuyện khó , các bạn đăng ký theo link của mình thì add nick yahoo : vthmnvh để nhận được sự trợ giúp tốt nhất nhé .
========================================

Hihi, nhìn lượt hits của bạn kìa.
Mỗi ngày 5$ là ko tưởng.
Chưa kể letitbit hết tính lượt tải từ vn rồi, nản từ đó.
Úp dùm bạn thôi.

Hihi, nhìn lượt hits của bạn kìa.
Mỗi ngày 5$ là ko tưởng.
Chưa kể letitbit hết tính lượt tải từ vn rồi, nản từ đó.
Úp dùm bạn thôi.

cảm ơn bạn rất nhiều khi đã up giùm mình , cái pic đó chỉ là chụp ngay sau khi chơi , không show hàng thì anh em giang hồ coi không ra gì , cũng không tệ chứ nhỉ

Nếu bạn đã từng tham gia kiếm tiền với Letitbit, nếu bạn đã bỏ tài khoản của mình, thì đây quả thật là một tin vui đáng cho bạn để thử.

Vừa rồi, mình có một người bạn, cũng tham gia chơi Letitbit từ ngày trước. Bạn đó đã bỏ tài khoản này từ lâu, nhưng tình cờ bây giờ đăng nhập vào thì lại thấy trong tài khoản có hơn 100USD. Điều này thiệt là tuyệt phải không nào.

Đọc thêm: http://sauhi.com/diendan/showthread.php?73-tin-tuc-tu-letitbit

Nếu bạn đã từng tham gia kiếm tiền với Letitbit, nếu bạn đã bỏ tài khoản của mình, thì đây quả thật là một tin vui đáng cho bạn để thử.

Vừa rồi, mình có một người bạn, cũng tham gia chơi Letitbit từ ngày trước. Bạn đó đã bỏ tài khoản này từ lâu, nhưng tình cờ bây giờ đăng nhập vào thì lại thấy trong tài khoản có hơn 100USD. Điều này thiệt là tuyệt phải không nào.

Đọc thêm: http://sauhi.com/diendan/showthread.php?73-tin-tuc-tu-letitbit

mấy ông này rãnh việc quá, chết hơn 2 năm vẫn đào mộ lên
mod nên ra cái rule, thằng nào đào mộ quá lâu, ví dụ 1, 2 năm sẽ cho ăn ban

mấy ông này rãnh việc quá, chết hơn 2 năm vẫn đào mộ lên
mod nên ra cái rule, thằng nào đào mộ quá lâu, ví dụ 1, 2 năm sẽ cho ăn ban

Đâu thể thế được, biết đâu nó search google ra rồi nó vào comment thì sao... cũng như mình đi tìm tài liệu trên google thế thôi... có chăng là nhắc nhở nó là topic này giờ ko còn ý nghĩa thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back