Status
Not open for further replies.
em ko chơi bonu thưởng . e nap 10tr . vân nguyên 10tr. mà e chơi nhiều nên e da báo hủy thưong trước rồi. nên em rất rõ cái này. tình hình e nạp vcb giờ rút help2pay ve nghân hàng. nó bắt e xác nhận IP, rồi nay no song hết rồi vẫn ko cho rut tiền. thang nay rất phức tạp . e đang rất bực mình

bác nào dịch hộ em xem nó yêu cầu thong tin này là gì, no yêu cầu gưi ID CMND e đã gửi rồi . gio no lai bat gui cai gi nua e ko hieu .
To complete your account verification please provide us with a new set of photos. This must be a picture where you are holding your ID card near your face on the background of the mailing with security department to complete the verification process.

bác nào dịch hộ em xem nó yêu cầu thong tin này là gì, no yêu cầu gưi ID CMND e đã gửi rồi . gio no lai bat gui cai gi nua e ko hieu .
To complete your account verification please provide us with a new set of photos. This must be a picture where you are holding your ID card near your face on the background of the mailing with security department to complete the verification process.
à nó muốn xác minh đó là cmtnd của em đó ấy mà, nó bảo cầm cái cmtnd chụp gần khuôn mặt của em, vì hôm qua có người nói là đã tìm ra cách để gian lận từ site nên giờ nó làm căng hơn.
Chụp hình cầm cmtnd có khuôn mặt em là được

sao không nộp và rút cùng cổng như PM hay Z cho nhanh

tip ngày 05/11 (+6h nếu tính theo giờ VN) cách đọc tip xem ở đầu topic này

Real đang đá, ai theo điểm danh phát :D

2 nháy cho real @@, 18h có trận Asernal vs Tottenham ai theo Aser ko :D:D:D

Anh Ars lại đưa mình ra đảo rồi, vcl

Ars không nên theo, nó đá lúc hay lúc dở
hnay rui rủi nào lúc đầu t set combi định để +0.75 -_- chính ông @putin168 nói "đù, ars mà để +0.75 à" =))) thế là lại đổi lại, mẹ kiếp đúng là hài, mấy trận liv, mu thì mình cẩn thận quá, để liv -0.25 với MU x2, giờ 2 đội nó 1 thằng 5-1, 1 thằng 0-3. còn trận mình máu me như ars thì lại hoà 1-1, hài vl

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,515
Latest member
killbill

Most viewed of week

Most discussed of week