Status
Not open for further replies.
1xbet.com chơi có uy tín không zậy,ai biết trả lời dùm mình.thanks.
cái topic hơn 235 trang như này mà b vào hỏi câu hài quá :)) xem #1 chủ topic hướng dẫn chơi bet trên trang nào nhé

cái topic hơn 235 trang như này mà b vào hỏi câu hài quá :)) xem #1 chủ topic hướng dẫn chơi bet trên trang nào nhé
Đối với liv, chel thì phang nhiều vào. MU thì thôi, hôm nay thần rùa hiện.

:) hqua bao nhiêu bác cay thằng ARS như mình thì giơ tay cái nhỉ :)

Last edited:
hnay rui rủi nào lúc đầu t set combi định để +0.75 -_- chính ông @putin168 nói "đù, ars mà để +0.75 à" =))) thế là lại đổi lại, mẹ kiếp đúng là hài, mấy trận liv, mu thì mình cẩn thận quá, để liv -0.25 với MU x2, giờ 2 đội nó 1 thằng 5-1, 1 thằng 0-3. còn trận mình máu me như ars thì lại hoà 1-1, hài vl
thằng em ko hiểu ý rồi, nếu + thì + 0.5 chứ +0.75 thì hòa ăn nửa tiền trong khi +0.5 ăn trọn tiền mà nó đá sân nhà sao để thua được @@ thì sao lại đánh 0.75 để ăn nửa tiền làm gì (khả năng aser thua thì cũng ít), chỉ bất ngờ là hôm qua thằng MU nó đập đc 3 nháy thôi :D:D:D

thằng em ko hiểu ý rồi, nếu + thì + 0.5 chứ +0.75 thì hòa ăn nửa tiền trong khi +0.5 ăn trọn tiền mà nó đá sân nhà sao để thua được @@ thì sao lại đánh 0.75 để ăn nửa tiền làm gì (khả năng aser thua thì cũng ít), chỉ bất ngờ là hôm qua thằng MU nó đập đc 3 nháy thôi :D:D:D
em tưởng +0.25 thì hoà mới nửa tiền chứ?

@putin168 e đăng thay a luôn =)) đang lựa kèo để x3 :v

tip ngày 07/11 (+6h nếu tính theo giờ VN) cách đọc tip xem ở đầu topic này

TamOmachi đang xem kèo trang nào vậy bạn?

tip ngày 07/11 (+6h nếu tính theo giờ VN) cách đọc tip xem ở đầu topic này

Liệu Will thắng ko bác nhỉ. Chót làm combi 3 trận, 2 trận kia khá ok. Có trận will chót chọn win rồi giờ hơi lăn tăn :D
mấy cái giải cùi này nó hay bán lắm nên ko có gì là chắc đâu, MC nó còn hòa nữa là @@ nhưng mà cũng có khả năng là tối nay nó ăn

mấy cái giải cùi này nó hay bán lắm nên ko có gì là chắc đâu, MC nó còn hòa nữa là @@ nhưng mà cũng có khả năng là tối nay nó ăn
:( lo quá

ủng hộ team việt nam nào :D:D:D

có ai theo vn ko :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,685
Latest member
camthisua