Tutorial CÙNG NHAU CHIA SẺ KÈO NGON

Status
Not open for further replies.

putin168

Banned
Reactions
554
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Site này dep với rút tiền instart hay delay thế cậu. cho t link cái phần mềm của nó vs :)
vào trang chủ của nó tải về máy tính xong copy vào điện thoại mở lên cài đặt hoặc cài dropbox xong tải về dropbox rồi mở nó trong dropbox trên đt rồi cài thôi (tất nhiên là phải cài dropbox trên đt trước đã) :D

có kèo nào ngon hôm nay ko ae, mới chơi còn non nớt quá
Tip ngày 21/10 (+6h nếu tính theo giờ VN) cách đọc tip xem ở đầu topic này

sao mình bấm rút tiền nó thông báo : bạn đang tham gia vào một trong các chương trình tiền thưởng của chúng tôi bạn không thể rút tiền khi chưa đủ điều kiện đổi thưởng. Ai biết chỉ mình với

sao mình bấm rút tiền nó thông báo : bạn đang tham gia vào một trong các chương trình tiền thưởng của chúng tôi bạn không thể rút tiền khi chưa đủ điều kiện đổi thưởng. Ai biết chỉ mình với
bạn nạp tiền lần đầu nó sẽ cho bạn đc 100% số tiền, muốn rút số tiền đó bạn phải đánh từ 3 kèo xiên trở lên hết số tiền đó, xiên thì phải xiên 3 và có 1 kèo có odd 1.4 trở lên. Còn nếu muốn hủy bonus thì nó sẽ về lại số tiền gốc ban đầu bạn nạp vào, khi đó bạn đánh bình thường thì sẽ rút ko có vấn đề gì. Chat với nó: Please cancel bonus for me!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week