• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cùng dân tộc đừng report nhau thế

Chơi yt tốt nhất đừng tin ai cả, thân thiết thì giúp đỡ này nọ chứ đừng share nguồn post rate.
Kênh mình cũng die chỉ vì mấy ông bạn tốt cày chung 1 nguồn.

ghen ăn tức ở, giàu nó ghét, nghèo nó khinh, đời là vậy mà :mad:

À vâng cái gì cũng "Việt Nam nó thế, là Việt Nam nên nó vậy ......" giống như đang tự nhặt shjt trây vào mặt mình
Chính mấy thím mới là không khá lên nổi khi suốt ngày cứ có tư tưởng cứ cùng là Việt Nam thì bọn nó đều như shjt

Chơi youtube thì xác định tâm lý ăn gậy đi, cho dù là phim tự làm phụ đề thì cũng dính cái hình ảnh, không bản quyền nước ngoài cũng bản quyền trong nước. Trừ khi mấy thím tự quay clip múa lửa rồi tự hát thì chắc không lo report

đừng hỏi ai report mình, hãy hỏi tại sao mình bị report :D. toàn hàng reup thì chấp nhận việc report như cái nghiệp thôi chứ người ta làm sẵn video ra, mấy ông copy lại chỉnh sửa chút rồi up lên mà cũng được đòi như người ta? Dễ xây thì dễ phá thôi.
trừ khi mấy ông tự quay tự làm clip mà vẫn bị report lúc đó mới đáng nói :D

:rolleyes: loi ngoi học YTB mà up phát nào dính bản quyền phát đó . Có ai chỉ cách reupload vs hk :(

Không chỉ Việt Nam mới report nhé. Nên nhớ phải chất lượng vid tốt, không thì ngay cả người xem cũng có thể report

Giàu thì nó ghét, nghèo thì nó khinh ... Mình nghe câu này rất nhiều lần rồi

Người ta có thể ghét ai đó chỉ vì người kia may mắn hơn người ta, giỏi hơn và giàu hơn người ta, đc yêu quý hơn người ta, hoặc có tiền đi Thái trước người ta ... mặc dù người đó chả làm gì ảnh hưởng tới họ hết :(:(:(

Vậy nên cứ lộ kênh bị gato report là phải rùi, bữa giờ thấy VN mình dính report suốt

Học được vài điều từ bạn:
- Nếu mình giàu. Anh mặc sang trọng, đi xe hàng hiệu. Ra đường che kín ngồi trên xe. Nếu phải ra đường cùng bạn học. Ăn mặc gian dị 1 chút. Giàu mà giản dị
- Nếu mình nghèo. Thì nghèo, nhưng quần áo phải sạch sẽ gọn gàng, 2, 3 bộ quần áo giá trị dùng 1 năm cũng không tốn kém mấy. Nghèo nhưng vẫn ko đề ai khinh
Thế mới hiểu. Phải trung hòa mọi thứ ^^

Last edited:
Đúng là k phải chi VN mới reporf đâu channel mình View VN đc vài View thôi mình chặn luôn cả VN nè mà vẫn bị .
Nhưng đa số channel fim hàn bị reporf thì là VN reporf lẫn nhau, còn hãng mà reporf nó sẽ báo khác

hôm bữa mình kéo mấy video của anh bên hàn về.
mấy ngày sau cũng die kênh
'chắc lại do việt nam report đây mặc dù chả có view nào từ vn :D:D:D
ĐÚNG LÀ VN KO KHÁ NỔI

À vâng cái gì cũng "Việt Nam nó thế, là Việt Nam nên nó vậy ......" giống như đang tự nhặt shjt trây vào mặt mình
Chính mấy thím mới là không khá lên nổi khi suốt ngày cứ có tư tưởng cứ cùng là Việt Nam thì bọn nó đều như shjt View attachment 43272

Chơi youtube thì xác định tâm lý ăn gậy đi, cho dù là phim tự làm phụ đề thì cũng dính cái hình ảnh, không bản quyền nước ngoài cũng bản quyền trong nước. Trừ khi mấy thím tự quay clip múa lửa rồi tự hát thì chắc không lo report

Sự thật nó vậy và cái hồi Google Adsense nó mới chớm nở nó là cả một hiện tượng nhức nhối. Nhiều khi cứ muốn tưởng tượng và tin tưởng người VN thật đẹp
nhưng sự thật người tốt giờ ít lắm. Không phải không có nhưng mà ít hơn xưa rất nhiều.

phim ảnh thì mình không coi nên không rõ.
Nhưng mà có một số cái mình phải bấm [REPORT]
---
Có một người là Việt kiều Mỹ, lập channel dạy tiếng Anh rất hay (anh này cũng là Upartner) và mình tải cả bộ về xem. Sau một thời gian (tầm 3 tháng), mình muốn tải video mới xem tiếp.
Nhưng search theo tên những video mà mình đã tải về tìm không thấy channel đó nữa :(
thay vào đó là Utube search ra một đống video reup tiêu đề thì tạp nham tạp nhám (không biết nó SEO kiểu gì siêu vậy nữa)
Tức không chịu nổi, Reup của người ta rồi, còn đổi tên, sub, watermark tùm lum vào như đúng rồi. Bài x thì nó đổi tên thành bài n...
Vào tức tay bấm [Report] cho bõ tức. Rõ là công người khác làm video dạy học, họ cũng là Upartner, mình xem video của họ cảm thấy cái giá trị của quảng cáo hiện lên là xứng đáng với họ. Vậy mà có người Reup còn phá hư cả bản gốc, làm khó khăn cho người cần tìm kiếm, ý thức như vậy hỏi sao cứ kêu người Việt report người Việt.
Nếu Reup không làm ảnh hưởng đến người khác thì ok, còn nếu cứ phá tùm lum lên thì thẳng tay [REPORT]

Mình chấp mọi thể loại report luôn, mất kênh này làm kênh khác. Sợ bố con thằng nào :p:p:p. Nhưng mà chơi report thì cũng hơi bị tiểu nhân quá :eek::eek::eek:.

---
Có một người là Việt kiều Mỹ, lập channel dạy tiếng Anh rất hay (anh này cũng là Upartner) và mình tải cả bộ về xem. Sau một thời gian (tầm 3 tháng), mình muốn tải video mới xem tiếp.
Nhưng search theo tên những video mà mình đã tải về tìm không thấy channel đó nữa :(
thay vào đó là Utube search ra một đống video reup tiêu đề thì tạp nham tạp nhám (không biết nó SEO kiểu gì siêu vậy nữa)
Tức không chịu nổi, Reup của người ta rồi, còn đổi tên, sub, watermark tùm lum vào như đúng rồi. Bài x thì nó đổi tên thành bài n...
Vào tức tay bấm [Report] cho bõ tức. Rõ là công người khác làm video dạy học, họ cũng là Upartner, mình xem video của họ cảm thấy cái giá trị của quảng cáo hiện lên là xứng đáng với họ. Vậy mà có người Reup còn phá hư cả bản gốc, làm khó khăn cho người cần tìm kiếm, ý thức như vậy hỏi sao cứ kêu người Việt report người Việt.
Nếu Reup không làm ảnh hưởng đến người khác thì ok, còn nếu cứ phá tùm lum lên thì thẳng tay [REPORT]
Bạn nói cũng đúng.

sao nhiều vloger tụi nó nó tự làm vlog toàn bọn việt nam xem mà ko bị report nhỉ ? :rolleyes:

Cậu biết ai rp chưa mà đã việt nam này việt nam kia. Cậu up phim hàn quốc thì chết là điều bt.

Hơi tí là việt nam dc

---

Hồi còn chưa chơi Youtube. Mỗi lần vào xem video mà thấy thằng nào treo đầu dê bán thịt chó Làm mất công của mình vào xem là ý cho rằng cho nó vài vé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom