Analysis Cùng chiến Gomez Peer - Reback $0.5 cho mỗi account được active

Hoi Ve Gomez

Mấy pác ơi! cho em hỏi tí nha
Lam sao để cài Gomez o tiem iternet dc vậy
Máy họ cài đóng băng hay lắm, không phải là DeeepFreezer, nó có biểu tượng hình chữ C, rồi có 1 tiệm không thấy đóng băng nhưng cài vào cung ko dc, Các pác chỉ em với nha

Mình không biết cài ở tiệm net như thế nào, chờ cao nhân vô giúp vậy ;))

Tuần tới theo kế hoạch gomez peer sẽ active 1 số lượng acc đó, tranh thủ cài vào đi

Nhớ ủng hộ mềnh :binhsua01:

Sai box rồi, mình move ra ngoài box chính nhé ^^

sao không tự reg cho mình luôn cho gọn topic

Chủ thớt và các bạn nào biết cho mình hỏi:
1. Cho mình hỏi 1 acc có thế cài nhiếu máy trong 1 quán nét hay là thậm chí có thể cài nhiều quán nét khác ip??
2. Mình cài Gomez ở quán nét trong phần Machine Name nó để May05, cái qua tiệm nét khác ( khác ip) trên trên máy số 5 nó cũng để May05 vậy có thể bị coi trùng tên máy thế có được không? Dù là 2 tiệm nét khác nhau!

1/ một acc xơi hết nguyên tiệm net tiền lên vù vù. Khác ip cũng được, mình làm vậy mà chưa bị banned, bạn thử xem sao nhưng ko dám chắc
2/ trùng tên nhưng khác ip thì ko sau rùi

Cho mình hỏi lần nữa: Mình tự ref 2 acc cho acc chính như sau không biết cái nào đúng:
1. Ở chung 1 tiệm nét : tự ref 1 acc ớ máy 07 và tự ref thêm 1 acc ở máy 08 ( hiện đang chung ip nhưng khác máy và mail)
2. Ở khác tiệm nét : tự ref 1 acc ớ máy 07 tiệm A và tự ref thêm 1 acc ở máy 07 tiệm B.
Theo chủ thớt và các bạn các nào được hay cả 2.

Cho mình hỏi 1 vấn đề nữa nhé: chung 1 tiệm nét ( ip) có 4 máy thì 2 máy đầu mình dùng acc chính chạy... còn 2 máy kế mình dùng acc tự ref cho acc chính... như vậy không được phải không?

Nói chung phải khác IP mới là 1 account. Máy khác nhau không có tác dụng.

Cho mình hỏi lần nữa: Mình tự ref 2 acc cho acc chính như sau không biết cái nào đúng:
1. Ở chung 1 tiệm nét : tự ref 1 acc ớ máy 07 và tự ref thêm 1 acc ở máy 08 ( hiện đang chung ip nhưng khác máy và mail)
2. Ở khác tiệm nét : tự ref 1 acc ớ máy 07 tiệm A và tự ref thêm 1 acc ở máy 07 tiệm B.
Theo chủ thớt và các bạn các nào được hay cả 2.

Cho mình hỏi 1 vấn đề nữa nhé: chung 1 tiệm nét ( ip) có 4 máy thì 2 máy đầu mình dùng acc chính chạy... còn 2 máy kế mình dùng acc tự ref cho acc chính... như vậy không được phải không?

ăn ban khi chuẩn bị request payout đó nhé bác !

xác nhận thấy nick zaizin9x, nick yenthepro mình chưa thấy bạn ơi, reg lại đi bạn ơi
Reback ngay khi active :binhsua79:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week