Analysis Cùng chiến Gomez Peer - Reback $0.5 cho mỗi account được active

Sau khi đc Active thì thu nhập cụ thể như thế nào ? có đáng để treo máy không ? chủ thớt cho cái ý kiến :) thanks

Sau khi đc Active thì thu nhập cụ thể như thế nào ? có đáng để treo máy không ? chủ thớt cho cái ý kiến :) thanks

Cậu active thì mình nhận 1$ sẽ reback lại 0.5 ngay cho cậu
Mình thì tới ngày 16 của tháng sau mới nhận được tiền. minpay của nó là 5$
Cậu active rồi có thể reg lại nick khác treo tiếp, khi nào active nữa mình lại reback 0.5$
Nếu cậu muốn dùng nick đã active để chơi luôn thì chỉ còn cách kiếm tiền từ ref hoặc process time (mà cái này ít lắm, tớ treo gần 12h/ngày mà chỉ có $0.09
Bạn cài vào máy tính cũng đâu có cần đụng tới nó nữa, cũng ko cần phải treo nick suốt đêm, tháng nào hên nó mở 2 đợt active thì bạn có 1$ vậy :binhsua79:

Cậu active thì mình nhận 1$ sẽ reback lại 0.5 ngay cho cậu
Mình thì tới ngày 16 của tháng sau mới nhận được tiền. minpay của nó là 5$
Cậu active rồi có thể reg lại nick khác treo tiếp, khi nào active nữa mình lại reback 0.5$
Nếu cậu muốn dùng nick đã active để chơi luôn thì chỉ còn cách kiếm tiền từ ref hoặc process time (mà cái này ít lắm, tớ treo gần 12h/ngày mà chỉ có $0.09
Bạn cài vào máy tính cũng đâu có cần đụng tới nó nữa, cũng ko cần phải treo nick suốt đêm, tháng nào hên nó mở 2 đợt active thì bạn có 1$ vậy :binhsua79:

Thanks bạn đã hướng dẫn :)

Cái này chạy kèm theo autohit chắc cũng kiếm khá nhỉ.?

Autohit là tool như thế nào bạn, mình newbie nên cũng không biết mấy tool hỗ trợ :binhsua76:

---------- Post added at 01:11 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

ừ quên tí reg lại, à mà onl 21k phút rồi mà vẫn pending là sao

Nó active theo từng đợt bạn à, có tháng những 2 đợt, có tháng một đợt. Bạn có thể vào trang chủ để xem news của nó. Khi nào sắp có đợt active nó thường có thông báo trên đấy

Autohit là tool như thế nào bạn, mình newbie nên cũng không biết mấy tool hỗ trợ :binhsua76:---------- Post added at 01:11 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------Nó active theo từng đợt bạn à, có tháng những 2 đợt, có tháng một đợt. Bạn có thể vào trang chủ để xem news của nó. Khi nào sắp có đợt active nó thường có thông báo trên đấy
quán nét nào mình cũng cài rồi thế có nghĩa là chạy trên nhiều ip vậy có sao không

quán nét nào mình cũng cài rồi thế có nghĩa là chạy trên nhiều ip vậy có sao không

Đâu có sao, mình thấy trong rule nó làm gì có việc bắt các nick trên 1 ip
Mình đã mail hỏi nó là có treo nhiều máy cùng 1 acc hay ko nó còn trả lời là lúc add acc vào gomez nhớ để ý xem có cùng tên acc hay không để boost tiền lên cơ mà

---------- Post added at 09:37 AM ---------- Previous post was at 09:13 AM ----------

Cập nhật giá reback mới hấp dẫn đến $0.7 uy tín hợp tác lâu dài nha các bợn :binhsua90:

tháng này nó chỉ active chừng này nước thôi,k có Zịt Nam :binhsua146:
• Ấn Độ
• Úc
• New Zealand
• Canada
• Ý
• Bồ Đào Nha
• Đan Mạch
• Ai Cập
• Nam Phi

Cho hỏi là thằng này treo máy 1 ngày đc bao nhiu z ? Mình treo test thử 6h mà đc có 2 cent là sao :|. Sao có ng bảo treo cả ngày đc tới 1,5$ mà

Cho hỏi là thằng này treo máy 1 ngày đc bao nhiu z ? Mình treo test thử 6h mà đc có 2 cent là sao :|. Sao có ng bảo treo cả ngày đc tới 1,5$ mà

Treo cả ngày mà được 1.5$ thì tớ chơi lâu rồi. Nói thật, 1.5$ thì mất cả tháng cho 1 PC.
Và quan trọng nhất là bạn active được cái đã.

tháng này nó chỉ active chừng này nước thôi,k có Zịt Nam :binhsua146:
• Ấn Độ
• Úc
• New Zealand
• Canada
• Ý
• Bồ Đào Nha
• Đan Mạch
• Ai Cập
• Nam Phi

Bạn không theo dõi kĩ rùi, cái này là danh sách bổ sung cho tuần cuối của tháng 3

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

Treo cả ngày mà được 1.5$ thì tớ chơi lâu rồi. Nói thật, 1.5$ thì mất cả tháng cho 1 PC.

Thứ 1: muốn câu ref nên phóng đại 1 tí
THứ 2: cheat, là cao nhân, mình không biết cách cheat,

---------- Post added at 10:59 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

Thứ 1: muốn câu ref nên phóng đại 1 tí
THứ 2: cheat, là cao nhân, mình không biết cách cheat,
Mình thì có sao nói vậy ko nói hơn, mỗi ngày treo 20h thì dc 0.08 (online time) + 0.02 (process time). Của mình là vậy!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week