Analysis Cùng chiến Gomez Peer - Reback $0.5 cho mỗi account được active

mình có tài khoản rồi mà muốn là reg của bạn thì co đăng ký mới dc ko? (cùng IP)

đang đợi tiền tháng 3 hôm kia vừa vào kiểm tra thấy paypal bị limit vào trang cá nhân của mình thay paypal luôn không biết có sao không nữa hic

ID : dklt2010
active thì nhớ bonus 0.7$ cho mình nhé :D

Thanks bạn, mình chỉ reback qua paypal bạn nhé, tại gomez họ cũng chỉ trả mình qua paypal :binhsua03:

---------- Post added at 07:15 PM ---------- Previous post was at 07:13 PM ----------

mình có tài khoản rồi mà muốn là reg của bạn thì co đăng ký mới dc ko? (cùng IP)

Bạn có thể miễn là bạn add tk mới đăng ký vào phần mềm gomez peer. Nếu bạn có 2 máy tính dùng chung 1 ip thì không sao hết

bjo còn chơi máy ảo nữa không chủ thớt? thấy bảo cái đấy chơi là bị inactive ngay
chủ thớt cho ý kiến
mà muốn cài ở quán net mà khó xuyên băng quá...

đang đợi tiền tháng 3 hôm kia vừa vào kiểm tra thấy paypal bị limit vào trang cá nhân của mình thay paypal luôn không biết có sao không nữa hic

Bạn xui nhẩy, mà paypal sao bị limit vậy, có lí do hông, đợt active sắp tới này hình như ko có vietnam, đành chờ tiếp vậy :binhsua12:

---------- Post added at 07:19 PM ---------- Previous post was at 07:17 PM ----------

bjo còn chơi máy ảo nữa không chủ thớt? thấy bảo cái đấy chơi là bị inactive ngay
chủ thớt cho ý kiến
mà muốn cài ở quán net mà khó xuyên băng quá...

Em chơi chân thật hông hack cheat gì hết anh ơi, vụ máy ảo có biết mà thấy hiu quá, cậu thích thì tham gia với mình nhé :binhsua01:

Bạn xui nhẩy, mà paypal sao bị limit vậy, có lí do hông, đợt active sắp tới này hình như ko có vietnam, đành chờ tiếp vậy :binhsua12:

Chơi ptc bác ạ có trang nó fund tiền bẩn sang, thường thì bác ngày mấy nhận dc xiền nhỉ, nếu nhận dc thì nó thông báo thế nào trên trang member của mình? bác cho cái ảnh chụp em coi cái lo quá thành quả đầu tiên mà lại thế này :binhsua04:

Chơi ptc bác ạ có trang nó fund tiền bẩn sang, thường thì bác ngày mấy nhận dc xiền nhỉ, nếu nhận dc thì nó thông báo thế nào trên trang member của mình? bác cho cái ảnh chụp em coi cái lo quá thành quả đầu tiên mà lại thế này :binhsua04:

Thường thì ngày 16 của tháng sau tiền tháng trước về tới, chắc là trước khi paid mình đổi mail ko sao đâu :binhsua11:
Trên trang chủ nó chỉ ghi là đã paid cho mem thui.
PTC mà cũng gửi tiền bẩn á, ghê quá vậy

Đổi sponsor dc ko bạn :)

bạn có thể reg một nick mới theo link ref của mình nhưng mình không thể reg cho bạn vì mình chỉ có 1 cái máy tính hà nên mình phải treo nick này mà ko thể đăng ký 1 nick khác cho bạn được. Sau khi active các bạn có thể reg 1 nick khác để hưởng tiếp bonus nhé

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 10:02 AM ----------

đăng ký 1 acc
id: giang8725
PP: [email protected]

xác nhận đã thấy bạn nhé

Bác treo thế nào mà lên tiền nhanh thế, bác cứ treo bỏ đó đi, tới đợt mọi người cùng lên luôn 1 lượt
thì có cái quán nét mới mở chủ gà bà vợ không biết cả mở máy, chúng nó thì toàn cắm võ lâm chi mộng (web game) lại dùng đóng băng DF 7.2 phá chưa đầy 2 phút xong mới cài vào hơn 10 máy mà đã 0,12/ngày rồi, mấy hôm nữa xuống dhcn hà nội cài vào mấy quán nét chúng nó cày cả ngày lẫn đêm chắc còn lên nhanh nữa

Last edited by a moderator:
thì có cái quán nét mới mở chủ gà bà vợ không biết cả mở máy, chúng nó thì toàn cắm võ lâm chi mộng (web game) lại dùng đóng băng DF 7.2 phá chưa đầy 2 phút xong mới cài vào hơn 10 máy mà đã 0,12/ngày rồi, mấy hôm nữa xuống dhcn hà nội cài vào mấy quán nét chúng nó cày cả ngày lẫn đêm chắc còn lên nhanh nữa

Hảo công phu, thật là công phu quá!!!! Mong bác sớm active!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,860
172,936
Latest member
douwynco

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back