• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help CÙNG CHIA SẺ LINK UGOTFILE NÀO, NGƯỜI KHÁC THÊM Rid=xxx VÀ BẠN CÓ TIỀN!!

Status
Not open for further replies.

vipvip

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Xin chào,
Mọi người hãy cùng nhau chia sẻ link sau khi đã up lên Ugotfile tại đây nhé.Nếu vậy thì chắc sẽ có rất nhiều người cần sử dụng các đường link này của bạn bằng cách thêm Rid=xxx.
việc này có lợi cho cả 2 bên lun mà:binhsua25:
À,mình nghĩ tốt nhất nên chia sẻ các link dạng collection theo các thể loại khác nhau.
Có tiêu đề,mô tả,hình ảnh càng tốt,nhớ kèm theo password rõ ràng nếu có nữa nhé.
Mỗi bạn nên post các link trong 1 bài viết thôi nhé,cần thì edit lại để mọi người dễ theo dõi.Nhớ check link còn live hay die nữa nha..

----
Còn thêm Rid=xxx thì dùng text editor nào đó như notepad rồi replace nha
càm ơn bạn đã đọc bài viết này,mong được sự tham gia đông đảo của nhiều người!! chúc vui vẻ:binhsua172:

Last edited by a moderator:
ặc..e cập nhật tin chậm quá..mod close giùm em..nếu nó trở lại bình thường thì mở lại thread này nha.thanks

bác này chắc mới chuyển ngành , CLOSED

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,958
171,032
Latest member
vothaihoa
Back