Referrer Cung cấp tool Seoprint speed 15giây/job với điều kiện làm ref cho mình

bttlc95

Newbie
Reactions
1
MR
0.031
Demo Tool:
[video=youtube;sAD1J8fiDpI]http://www.youtube.com/watch?v=sAD1J8fiDpI[/video]​

Vì muốn nâng cao thu nhập nên hôm nay mình tuyển ref, mình chỉ tuyển người đã từng chơi seosprint. newbie cũng đc nhưng phải đã từng chơi và biết chơi như thế nào. Nếu anh em nào đồng ý thì tải về tool:
Tải về: http://www.mediafire.com/?h2os5cwdizln04v
Sau đó làm ref cho mềnh http://www.seosprint.net/?ref=1292663
, reply bên dưới id ref mình sẽ cấp key. Tool sẽ đc mình quản lí online. Ref nào ko hoạt động hoặc hoạt động hời hợt mình sẽ đình chỉ hoạt động tool.

Mình tuyển ref tạo cơ hội cho anh em làm ăn lâu dài, chăm chỉ sẽ giàu chứ ko như ng khác bonus vài LR xong thôi làm cái gì đâu. Mong ae ủng hộ!

Mọi thắc mắc yh bttlc95 hoặc [email protected] các bạn nhé!

Last edited by a moderator:
Ông bị điên ah mà 15s :binhsua21::binhsua21::binhsua21:
Vẫn phải dùng tay Click mở Tap mà bảo Tool ...Tôi thề ko có Tool của ông tôi còn làm nhanh hơn ý :m131:

Ông bị điên ah mà 15s :binhsua21::binhsua21::binhsua21:
Vẫn phải dùng tay Click mở Tap mà bảo Tool ...Tôi thề ko có Tool của ông tôi còn làm nhanh hơn ý :m131:

Ỏp thế nào rồi.....

Pác thớt nhé.... Làm nhanh.... máy không ngon thì ăn cám nhé.... 1p ta cũng làm được 4-7 job rồi.... máy gần đao ly luôn đây.......

Ỏp thế nào rồi.....

Pác thớt nhé.... Làm nhanh.... máy không ngon thì ăn cám nhé.... 1p ta cũng làm được 4-7 job rồi.... máy gần đao ly luôn đây.......
máy cùi thì chậm hơn tí. hề hề. đấy. pro đạt 7 job tức là 8.57giây/job Quá ác
40job đó chừng nhiu rub
chừng 30 rúp bạn ạ

giật cái tít rõ kêu mà cũng thế thôi, tớ có cái list gần 200 job thường active khoảng trăm job hàng ngày thì cũng khoảng một nửa trong đó là nhớ hết nội dung của job rồi nên chả cần tool, chỉ cần mở job ra là biết job đó yêu cầu làm gì rồi
nói thật là cái tool chỉ dùng để làm mỗi việc creat report sau khi đã làm xong thôi :))

giật cái tít rõ kêu mà cũng thế thôi, tớ có cái list gần 200 job thường active khoảng trăm job hàng ngày thì cũng khoảng một nửa trong đó là nhớ hết nội dung của job rồi nên chả cần tool, chỉ cần mở job ra là biết job đó yêu cầu làm gì rồi
nói thật là cái tool chỉ dùng để làm mỗi việc creat report sau khi đã làm xong thôi :))

Share job share job :))..... Pác thớt à.... Tool của pác thì cũng không khác của dinhbubu là mấy.... Trong video m thấy b copy từng link 1 để tạo b/c :( buồn.....

Autoit v3.3.0.0 ©1999-2008 Jonathan Bennett & AutoIt Team ( 24.12.2008 )
Overlay : A3484B... Nothing discovered. Decompiler - Exe2Aut v3 - EXE to Autoit Script Converter ( Autoit Team ):binhsua15:

Share job share job :))..... Pác thớt à.... Tool của pác thì cũng không khác của dinhbubu là mấy.... Trong video m thấy b copy từng link 1 để tạo b/c :( buồn.....

không share thì cái list ấy mỗi ngày có khoảng trăm job làm được, share xong chắc chỉ vài ba hôm là còn nửa :))

hôm nọ làm ấn phát luôn thì mấy bạn bảo nó lên trình duyệt ko theo í nên ms làm thế :|

- - - Updated - - -

Autoit v3.3.0.0 ©1999-2008 Jonathan Bennett & AutoIt Team ( 24.12.2008 )
Overlay : A3484B... Nothing discovered. Decompiler - Exe2Aut v3 - EXE to Autoit Script Converter ( Autoit Team ):binhsua15:
tùy bạn thôi .......:(

vậy nếu vừa làm web ip + seo cũng đc 2$ , còn lại gõ capt chắc cũng đủ sống

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,395
171,451
Latest member
Pepe
Back
Top Bottom