Spotlight Cung cấp list job seosprint tool ssJM

Ha ha. acc chính của thớt mà bị ban thì tất cả các acc ref theo thớt cũng bị ban theo rồi. Chắc nó thấy dùng chung 1 list job nên nghi ngờ cheat acc nên ban hết thôi.

mình từ solo đấy, đâu có lấy job đâu

đơn giản là nó ban toàn bộ ref theo

từ nay đừng có mà tuyển ref nữa nhé :binhsua168:

sao mình vào seo rút tiền nó hiện như vầy
Выплата по ордеру № 2910779 не произведена​
е произведена
Выплата по ордеру № 2910779 не произведена
:binhsua155:

Tưởng giỏi lắm hóa ra thảm hại thế này, bao nhiêu công sức xây dựng ref giờ còn đâu...

Cái thằng ngu này mày lảm nhảm cái gì thế? =)), mày tưởng bị ban là mất nhiều lắm hả? tội nghiệp mày

Chú chú cái đầu mày =)) thằng trẻ trâu mày đòi lớn hơn ai mà chú với cháu hả =))

chấp làm m* gì con cờ hó rình rình cắn trộm mình đâu bác :binhsua157:. die acc này ta lập acc khác chiến :binhsua159:

mình cũng bị ban 1 acc ref cho phamvantruong, các acc còn lại không ref không sao. Chắc có kẻ đâm sau lưng rồi.

Cái thằng ngu này mày lảm nhảm cái gì thế? =)), mày tưởng bị ban là mất nhiều lắm hả? tội nghiệp mày
chém như đúng rồi thế ,người ta nói hoàn toàn có tính xây dựng
còn mày ?
xồn xồn lên ?

phamvantruong không có 1 câu nói nào à bạn
hay định tuyển ref tiếp vậy ?

Last edited by a moderator:
còn mày ?

Không đúng rồi thì sai chỗ nào hả thằng ranh kia? tính xây dựng của nó chỗ nào?

Tưởng giỏi lắm hóa ra thảm hại thế này, bao nhiêu công sức xây dựng ref giờ còn đâu...

Đây là tính xây dựng đó hả =))

À anh nhớ rồi, chú là cái thằng post nhảm bên topic người ta bị anh nói cho quê mặt quá nên cay cú anh chứ gì, tội thật

Last edited by a moderator:
còn mày ?
xồn xồn lên ?

hiện tại thì mình cũng ko biết là tại sao nó ban nguyên cả đội ngủ ref theo acc mình trong khi acc đó mình ko làm job :binhsua155:

hiện tại thì mình cũng ko biết là tại sao nó ban nguyên cả đội ngủ ref theo acc mình trong khi acc đó mình ko làm job :binhsua155:

Có thằng tố cáo multi acc chứ sao nữa, rồi nó cho là tất cả acc ref đều là của 1 người cả

à mà dự là mình cũng nghỉ ko tuyển ref nữa, 2 tuần nữa thi cuối kì sau đó kiến tập nguyên tháng 6 ko có thời gian :binhsua149: có gì chắc tháng 7 mới quay lại seo

à mà dự là mình cũng nghỉ ko tuyển ref nữa, 2 tuần nữa thi cuối kì sau đó kiến tập nguyên tháng 6 ko có thời gian :binhsua149: có gì chắc tháng 7 mới quay lại seo

Tuyển làm gì nữa cho mệt :)), qua HIYP mà chơi cho sướng

Không đúng rồi thì sai chỗ nào hả thằng ranh kia? tính xây dựng của nó chỗ nào?

Đây là tính xây dựng đó hả =))

À anh nhớ rồi, chú là cái thằng post nhảm bên topic người ta bị anh nói cho quê mặt quá nên cay cú anh chứ gì, tội thật

nhìn vào comment, người ta có ăn học đàng hoàng.
còn nhìn vào comment của mày ???
tao không áp đặt mày , mà nhìn vào comment, phiến diện.... nhỉ

Chú chú cái đầu mày =)) thằng trẻ trâu mày đòi lớn hơn ai mà chú với cháu hả =))

rảnh thì mày đọc lại post của tao
xem thằng nào quê
tao thấy mày đi đâu cũngqq xồn xồn lên thế
không ai nói mày xồn xồn lên

vậy để tao

à, mày bỏ cái chú -anh đi nhé
cú phải chèn vào post cùa mình để che giấu điều gì vậy ???

nhìn vào comment, người ta có ăn học đàng hoàng.
còn nhìn vào comment của mày ???
tao không áp đặt mày , mà nhìn vào comment, phiến diện.... nhỉ

rảnh thì mày đọc lại post của tao
xem thằng nào quê
tao thấy mày đi đâu cũngqq xồn xồn lên thế
không ai nói mày xồn xồn lên

vậy để tao

à, mày bỏ cái chú -anh đi nhé
cú phải chèn vào post cùa mình để che giấu điều gì vậy ???

Che giấu cái nồi gì thế thằng ranh? mày nói gì tao éo hiểu, mày thấy thằng đó nói chuyện xây dựng thì đi xây dựng với nó đi, đm bị tao chửi bên topic tuyển ref kia quê độ quá chứ gì? =))

tốt nhất là đừng có tuyển nữa

mất tài khoản ~3$ mới cú

- - - Updated - - -

Che giấu cái nồi gì thế thằng ranh? mày nói gì tao éo hiểu, mày thấy thằng đó nói chuyện xây dựng thì đi xây dựng với nó đi, đm bị tao chửi bên topic tuyển ref kia quê độ quá chứ gì? =))

sao mày lảng tránh vậy
không nhận xét gì về comment của mày à

người ta nhìn commet của mày ,người ta bảo vô học,
bảo mày xồn xồn lên.
có oan cho mày không ????

thất bại :(, tao nói mày đọc lại post của tao đi, ăn nói như mày, mà có khả năng làm tao quê mặt gì à
thất bại :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back