Cung cách làm ăn không thể chấp nhận được của ACB.

Thường thì Eximbank và ACB là lựa chọn tốt nhất để witdraw từ Paypal hay Alertpay. Trường hợp của bạn có thể là do lý do gì khác. Bạn nên ra trực tiếp phòng giao dịch để làm việc. Còn VCB chỉ tiện giao dịch chuyển khoản online rất nhanh, chứ Visa của nó thì thua, không verify được trên Paypal. Mình đang sài Visa của VCB không verify được, nên chuyển sang Visa của Sacombank thì Withdraw từ Paypal về tốt. Hiện vẫn sài Visa của Đông Á và ACB, nhưng chưa with bao giờ nên chưa biết thế nào.
Chúc bạn mau nhận được tiền.
Đúng là móa cái thằng VCB, hôm trc iem veri PP vs nó cũng k đc... làm đi làm lại 4 lần thì 4 lần nó trừ mỗi lần 21k mà vẫn k veri đc...:m000:

mới làm cái thẻ ACB
chị card service xinh gái ăn nói nhẹ nhàng làm xong còn cảm ơn nữa
hướng dẫn tận tình cười nói vui vẻ
cố kiếm nhiều tiền ra rút gặp chị cho vui
+1 ACB

Em thấy xài ACB ok mà bác, cái gì cũng nhanh, nạp rút chuyển liên ngân hàng, nhân viên chổ em thì khỏi chê niềm nở, thích nhất cái khoản rút tiền bằng dấu vân tay, tít cái là xong, mấy bank khác bắt ký mõi cả tay rồi bảo ko giống (nhất là thằng VCB mỗi lần rút tiền nó xem chữ ký đếm từng nét hạch sách đủ điều dù mình có đầy đủ mọi thứ cần thiết)

With $ về cũng nhanh nốt, với lại tiền bạc bác ra tận bank yêu cầu nó giải quyết chứ mail đi mail lại chắc đợi tới mùa quít quá :)

Tự dưng bị ACB Hold tiền trong Visa.

Hỏi tại sao,đáp : giao dịch không thường xuyên.Vừa bực lại vừa thấy Funny vãi cả ra quần.

Sau đây là câu chiện giữa mình với ACB.Kiếm ra tiền đã khó mà về Vn lại bị làm khó dễ :

Anh em nên suy nghĩ trước khi chọn ACB.
Có lẽ mình nên chuyển qua VCB,có anh em nào từng giao dịch với VCB qua Visa chưa?VCB làm ăn ngon không?
Thank.

Sáng nay e vừa nhận mấy chục vào visa, e thấy không có việc gì cả, chỉ có điều là cái visa của e là trả trước nên lúc rút tiền tại ngân hàng hơi lầu vì còn phải cà thẻ thì phải.

Sáng nay e vừa nhận mấy chục vào visa, e thấy không có việc gì cả, chỉ có điều là cái visa của e là trả trước nên lúc rút tiền tại ngân hàng hơi lầu vì còn phải cà thẻ thì phải.

Cà thẻ là như nào thế bạn, chưa hiểu ý bạn lắm. Thẻ mình cũng là visa trả trước của ACB, rút tiền thì ra cây ATM là rút được thôi.
Nói chung chỗ mình thì ACB là nhất :D, nhân viên rất nhiệt tình, vui vẻ.

ACB tốt mà.
tuy chuyển ebank thì delay 1 chút nhưng ko mất phí.

đào mồ lên không thế này nhỉ

Cà thẻ là như nào thế bạn, chưa hiểu ý bạn lắm. Thẻ mình cũng là visa trả trước của ACB, rút tiền thì ra cây ATM là rút được thôi.
Nói chung chỗ mình thì ACB là nhất :D, nhân viên rất nhiệt tình, vui vẻ.
bác thử vào chi nhánh rút vài chục củ xem sao, "cà thẻ" là thuật ngữ tụi ngân hàng dùng thẻ atm của mình quẹt vào một thiết bị đọc thẻ đó bác.

bác thử vào chi nhánh rút vài chục củ xem sao, "cà thẻ" là thuật ngữ tụi ngân hàng dùng thẻ atm của mình quẹt vào một thiết bị đọc thẻ đó bác.

Thế à, mình chưa có vài chục triệu để rút :D. Thanks bạn nhé, giờ đã hiểu.

có lẽ mình nên chuyển qua vcb,có anh em nào từng giao dịch với vcb qua visa chưa?vcb làm ăn ngon không?
mình thì dùng visa của acb để verify alert và paypal, nhưng rút tiền về vcb. Mình dùng chức năng rút tiền về tài khoản ngân hàng và rút thành công. Tiền về tài khoản sau 3-5 ngày request. Phí 15usd/lần gd.

VietComBank là doanh nghiệp tư nhân ko thuộc sự quản lý của nhà nước , Vietcombank rất nhiều uy tín bác ah , nhưng gét cái là làm thẻ đợi lâu vật vã mới có thẻ , nếu mở thẻ của nó thẻ ATM trong nước mất 50 cành duy trì thẻ , còn Visa thì chịu

Ai bảo VCB là doanh nghiệp tư nhân :)) Biết thì nói nhé !

Hiện tại Ngân Hàng Nhà Nước nắm hơn 70% cố phần.Còn lại là các cổ đông khác.NHNN ai quản lý ? Cty tư nhân quản lý à ? :))

Last edited by a moderator:
ACB nhân viên toàn hàng xinh mà nó làm thẻ nhanh quá :m003:

Bác Lee chắc muốn đứng đó cả tháng nhĩ :)) vậy thì ngày nào cũng lê gót lên ngồi ghế chờ ngắm thôi :binhsua15:

Từ từ rồi ngân hàng nào cũng cạnh tranh nhau thì dịch vụ khi đó sẽ xuông như thuyền đổ thác thôi :))
ACB đc đánh giá cao nhất nên cũng định làm cái Visa của nó ^_^

Announcements

Forum statistics

Threads
418,506
170,592
Latest member
baohanhchauanh

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom