Cung cách làm ăn không thể chấp nhận được của ACB.

chưa rút tiền về visa lần nào !! cũng đang xài visa ACB !! có cái vụ hold này nữa ah

chưa with về lần nào nhưng cung cách làm việc của ACB thấy ổn nhanh ,lịch sự,co lẽ mỗi nơi mỗi khác

bạn pay từ paypal thì giá là bao nhiêu và mất phí là bao nhiêu?

theo mình bít thì tất cả các khoản tiền rút về vn ko cần bít số lượng, fee của nó lun là 60k VND thì phải, có thể giờ nó tăng hay giảm chưa bít nhưng cũng gần gần khoản đó

đang định làm cái thẻ ACB with mấy đồng về tiêu mà nghe sợ quá nhỉ
VCB hơi ác cảm chút hồi học sinh đi làm thẻ nó cứ khinh mình -> hơi ghét
mặc dù vẫn đang dùng thẻ vcb nhưng nhất định sẽ ko làm visa vcb

ACB cực kì chuối, nhân viên không chuyên nghiệp, nhập sai ngày cấp chứng mình trong hệ thống, tới mình đi làm thẻ thì kêu không cho mở thẻ vì chứng minh không khớp với hệ thống.

Theo mình thấy NH nào cũng OK, nhưng đại đa số bây h người ta ưu chuộng dùng ACB nhiều hơn thì phải.

Thường thì Eximbank và ACB là lựa chọn tốt nhất để witdraw từ Paypal hay Alertpay. Trường hợp của bạn có thể là do lý do gì khác. Bạn nên ra trực tiếp phòng giao dịch để làm việc. Còn VCB chỉ tiện giao dịch chuyển khoản online rất nhanh, chứ Visa của nó thì thua, không verify được trên Paypal. Mình đang sài Visa của VCB không verify được, nên chuyển sang Visa của Sacombank thì Withdraw từ Paypal về tốt. Hiện vẫn sài Visa của Đông Á và ACB, nhưng chưa with bao giờ nên chưa biết thế nào.
Chúc bạn mau nhận được tiền.

Chuyển qua TechcomBank đi anh ơi, từ đầu tới giờ dùng Tech là thấy ngon nhất, ngon hơn VCB, mà nhân viên nhiều em xinh tươi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom