CỰC GẤP-CẦN AE SÀI GÒN GIÚP ĐỠ

ngày thì tính từ sáng tới 10h tối, đêm nó tính từ 10h tối đến 12h trưa
muốn đèn vàng ấm cúng thì bác mua cái đèn ngủ nó bán đầy đường 40k là bác có đèn vàng ấm cúng rồi
KS rẻ thì nhiêu mà bác :D

đèn vàng đa số khách sạn đều có mà, ở phú nhuận thì mình biết 1 chỗ, đảm bảo sạch sẻ, ngay cả toilet nó cũng khiến mình hài lòng

Khách sạn Thành Nam đường Lê Văn Thọ Q.Gò Vấp nha cậu , địa chỉ thì quên rồi , tới đường đó kiếm :D giá ok phòng tiện nghi như bác nói

đèn vàng đa số khách sạn đều có mà, ở phú nhuận thì mình biết 1 chỗ, đảm bảo sạch sẻ, ngay cả toilet nó cũng khiến mình hài lòng
chỉ mình với bạn ơi,hoặc cho mình cái yh mình trao đổi thêm với

cái này thì 400k 1 ngày đêm nè thớt, có love chair =]

cái này thì 400k 1 ngày đêm nè thớt, có love chair =]
nhìn ok phết,có cả ghế tantra nữa kìa :D,cơ mà mình cần đèn vàng cả phòng cơ,chứ đèn ngủ vàng thì hơi đuối T_T

up cho ae vao tư vấn giúp mình :D

dự là thớt có ghẹ ở sài gòn rồi, vào sg chơi rồi rủ gấu lên ks bụp đây mà. qua quận 10, dọc đường lê hồng phong nối dài or đường phan xích long quận bình thạnh thì ks đầy nhé, giá trọ qua đêm tầm 150 - 200, thuê ngày tầm 300 - 400

tớ chỉ rành khu vực quận 7. khúc Trung Sơn nhiều ks đẹp mà rẻ hơn mấy quận trung tâm. đèn đóm đầy đủ. qua đêm 150-200k.
ngày đêm 300-400k tùy chỗ

đèn vàng cho đỡ ngại à thớt :v
đèn vàng cả phòng ks nào chả có

Em xin thua cái bác thớt này luôn rồi tiêu chuẩn tầm 3-4* mà chi tiền thế thì thua rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom