CỰC GẤP-CẦN AE SÀI GÒN GIÚP ĐỠ

chomaqa1

Senior
Reactions
363
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mấy hôm nữa mình sẽ vào Sài Gòn chơi vài ngày, nhưng chưa tìm được nhà nghỉ hoặc khách sạn. Có bác nào ở Sài Gòn chỉ dùm mình với. Yêu cầu: Phòng sạch sẽ, có tủ lạnh mini, máy lạnh, tivi. Bên trong phòng phải lắp đèn vàng cho nó ấm cúng :D. Ưu tiên quận Gò vấp hoặc Tân Bình, giá 1 ngày từ 300k đổ xuống. Ai biết chỗ nào như thế chỉ dùm mình với :D. Cảm ơn nhiều lắm lắm luôn

Last edited:
:p up cho ai có gấu vào giúp , mình chưa có gấu nên hem rành........

:p up cho ai có gấu vào giúp , mình chưa có gấu nên hem rành........
Sao bác biết là có mùi gấu ở đây :p

Mấy hôm nữa mình sẽ vào Sài Gòn chơi vài ngày, nhưng chưa tìm được nhà nghỉ hoặc khách sạn. Có bác nào ở Sài Gòn chỉ dùm mình với. Yêu cầu: Phòng sạch sẽ, có tủ lạnh mini, máy lạnh, tivi. Bên trong phòng phải lắp đèn vàng cho nó ấm cúng :D. Ưu tiên quận Gò vấp hoặc Tân Bình, giá 1 ngày từ 300k đổ xuống. Ai biết chỗ nào như thế chỉ dùm mình với :D

New World Saigon Hotel

76 Lê Lai, Quận 1, Quận 1 - Chợ Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Đủ tiêu chuẩn của bác nha.:D

cần giúp đỡ mà yêu cầu cao thế bác , wa bến xe quận 8 nhà nghỉ đầy , giá 300k/ 1 ngày chắc ổn :">

New World Saigon Hotel

76 Lê Lai, Quận 1, Quận 1 - Chợ Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Đủ tiêu chuẩn của bác nha.:D
==' vừa check giá xong, hơn 2 củ 1 đêm,cỡ này em thuê ko nổi T_T

cần giúp đỡ mà yêu cầu cao thế bác , wa bến xe quận 8 nhà nghỉ đầy , giá 300k/ 1 ngày chắc ổn :">
nhà nghỉ đáp ứng dc mấy yêu cầu trên của mình chắc cũng ko ít,chỉ là mình không biết nó ở chỗ nào để mà thuê thôi :D,nên mới cần anh em chỉ giúp. Trừ cái vụ đèn vàng ra thì mấy cái kia đều là yêu cầu tối thiểu mà bác

nhà nghỉ đáp ứng dc mấy yêu cầu trên của mình chắc cũng ko ít,chỉ là mình không biết nó ở chỗ nào để mà thuê thôi :D,nên mới cần anh em chỉ giúp. Trừ cái vụ đèn vàng ra thì mấy cái kia đều là yêu cầu tối thiểu mà bác
đi xe buýt tới bến xe quận 8 , đi ra cổng thôi đầy nhà nghỉ cho bác =))~

đi xe buýt tới bến xe quận 8 , đi ra cổng thôi đầy nhà nghỉ cho bác =))~
đến nơi mới kiếm phòng thì bị động quá T_T,với lại còn cái vụ đèn vàng nữa,nên mới lên đây nhờ anh em,ai biết hoặc đã từng thuê phòng tương tự thì chỉ mình với

lại hẹn hò. hú hí với em nào đây. nhớ mặc áo khi đi mưa. :v

đến nơi mới kiếm phòng thì bị động quá T_T,với lại còn cái vụ đèn vàng nữa,nên mới lên đây nhờ anh em,ai biết hoặc đã từng thuê phòng tương tự thì chỉ mình với
đúng là bác chưa vào quận 8 bao h mà , đây trùm gà 45kg ra cổng thôi ngước mắt lên nhìn thấy đầy =))~

full yêu cầu của bác :D

đúng là bác chưa vào quận 8 bao h mà , đây trùm gà 45kg ra cổng thôi ngước mắt lên nhìn thấy đầy =))~

full yêu cầu của bác :D
T_T đã vào Sài gòn bao giờ đâu, mình thuê vài ngày liền chứ ko thuê 1 ngày,nên cần chỗ nào tử tế 1 tí,bác nào đã thuê phòng tương tự thì bảo mình với,cảm ơn nhiều lắm lắm

ngày nó tính tiền khác mà đêm nó tính tiền khác nha bác
ngày đêm nó laại tính giá khác nua

ra công viên cho mát , đèn đường màu vàng đúng tiêu chuẩn luôn

ngày nó tính tiền khác mà đêm nó tính tiền khác nha bác
ngày đêm nó laại tính giá khác nua
mình chỉ biết là 1 ngày nó check in check out vào khoảng 12h trưa,toàn thấy nó báo giá 1 đêm,ko biết 1 ngày đêm thì bao nhiêu nữa :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,765
170,854
Latest member
matcha999
Back
Top Bottom