Help Cứ mua Paypal là xác định sẽ bị ăn limit hả?

anhnam

Junior
Reactions
18
MR
0.001
Theo em hiểu thì cứ mua bán Paypal là sớm hay muộn đều sẽ ăn limit. Các bác có cách nào để mua nhiều Paypal mà không bao giờ bị ăn mít (hoặc ăn thì không ăn 180 ngày) không? Em cần mua nhiều thường xuyên mà cứ mua hoài thế chắc chết....

Last edited:
mình nghĩ paypal là giao dịch hàng, nếu bạn làm giống như giao dịch hàng, có invoice đầy đủ nó sẽ ko cho bạn ăn mít đc. Chỉ sợ nguồn tiền ko rõ ràng.,.

mình nghĩ paypal là giao dịch hàng, nếu bạn làm giống như giao dịch hàng, có invoice đầy đủ nó sẽ ko cho bạn ăn mít đc. Chỉ sợ nguồn tiền ko rõ ràng.,.
Giao dịch hàng thì làm sao mua Paypal đc nữa bác. Thường gửi theo dạng personal, mà gửi kiểu này thường xuyên hình như Paypal nó ghét.

Paypal cấm mà, nên tập xác định đi bạn ... Lợi nhuận lun kèm rủi ro

:) Thu mua PP lợi nhuận cũng khá nhưng kèm theo nhiều vấn đề rủi ro như dính thằng nào đểu chuyển tiền xong nó distupe, paypal nhòm ngó. 1 người thu mua paypal mình tin rằng họ có rất nhiều tài khoản paypal khác nhau, thu mua cũng có quy trình nhất định chứ không phải gửi tùm lum ăn mít như chơi :D

Gom PP ăn lời tỉ giá rất sướng nhưng bạn xem coi có ai thu mua PP mà sống lâu ko?
Lâu thì 1 năm, nhanh thì 1 tháng là cái acc nó lên đường.

Gom PP ăn lời tỉ giá rất sướng nhưng bạn xem coi có ai thu mua PP mà sống lâu ko?
Lâu thì 1 năm, nhanh thì 1 tháng là cái acc nó lên đường.
1 năm là cũng ngon roài . ACC tốn tại được 1 năm, thì tiền kiếm ra cũng xxxxk$

Cứ kiếm 1 rổ acc PP mà dùng dần, nuôi từng acc, chăm như chăm con ấy.

Nguồn ko rõ ràng bị tranh chấp là paypal nó cho ăn mít cả dây dợ liên quan tới pp bị tranh chấp

Cứ kiếm 1 rổ acc PP mà dùng dần, nuôi từng acc, chăm như chăm con ấy.

Có biết ai nuôi Paypal không cho mình thông tin :mad:

Có biết ai nuôi Paypal không cho mình thông tin :mad:
Tạo 1 đống acc rồi bỏ tầm 2tr/con vào nuôi 2 tháng thành seller là cách nhanh nhất :rolleyes:

Nghĩa đen thì đúng vậy.
Nếu bạn không chắc thì add PO vào mà tiêu dùng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,139
172,187
Latest member
khanh20cm

Most viewed of week

Most discussed of week