Cư dân mạng đồng loạt tẩy chay Yahoo! Messenger

Status
Not open for further replies.

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Insuree Balance
0
Giật tít tí :binhsua146:

Yahoo! càng ngày càng lỗi thời, mặc dù vẫn có update nhưng chẳng đi đến đâu, lỗi vẫn đầy ra đấy.
Qua topic này mình muốn kêu gọi các bạn, hãy chuyển sang dùng Skype, đồng thời hãy loan tin khắp nơi như facebook và các diễn đàn khác. Toàn bộ thành viên MMO4ME chuyển sang dùng Skype cũng là thành công của cuộc cách mạng :)

//Vì sao không phải GTalk, bảo mật tốt hơn?
Skype phổ biến hơn, bạn bè ngoài MMO cũng dùng nhiều.

Thời gian đầu chắc chúng ta vẫn cần phải mở cả Yahoo Skype.

Mong nhận được góp ý của các bạn.

Giật tít tí :binhsua146:

Yahoo! càng ngày càng lỗi thời, mặc dù vẫn có update nhưng chẳng đi đến đâu, lỗi vẫn đầy ra đấy.
Qua topic này mình muốn kêu gọi các bạn, hãy chuyển sang dùng Skype, đồng thời hãy loan tin khắp nơi như facebook và các diễn đàn khác. Toàn bộ thành viên MMO4ME chuyển sang dùng Skype cũng là thành công của cuộc cách mạng :)

//Vì sao không phải GTalk, bảo mật tốt hơn?
Skype phổ biến hơn, bạn bè ngoài MMO cũng dùng nhiều.

Thời gian đầu chắc chúng ta vẫn cần phải mở cả Yahoo Skype.

Mong nhận được góp ý của các bạn.

admin nói rất chính xác dùng yahoo càng ngày càng ức chế hjx

Upvote 0
Ủng hộ cho Skype.VN mình dùng ít chứ hầu hết mmo bọn nó toàn dùng Skype :D

Upvote 0
Hix vẫn dùng cả 3 thứ nhưng thường thì Skype và YH.....

Upvote 0
Hooker sẽ chui vào lỗi của Yahoo để Hooking máy nạn nhân...

Upvote 0
Nước ngoài nó toàn xài Skype ko mà! Dùng yahoo lâu rồi thành quen, bỏ cũng khó! Mà trước giờ cũng ko thấy có gì rắc rồi với nó cả! Kết hợp dùng cả yahoo và skype là ok nhất!

Upvote 0
trong giới mmo nói riêng thôi chứ ở VN này quá quen thuộc với yahoo rồi nói bỏ là bỏ dc luôn thì hơi khó

Upvote 0
trong giới mmo nói riêng thôi chứ ở VN này quá quen thuộc với yahoo rồi nói bỏ là bỏ dc luôn thì hơi khó
Chính xác rồi! Bạn bè cũng chủ yếu xài yahoo mà! Chỉ hi vọng yahoo nâng cấp lên tốt hơn làm hài lòng người dùng thôi!

Upvote 0
Vote cho admin và skype :D

Upvote 0
thích cái yahoo vì nó quen thuộc, dùng cái Skype 1 thời gian lại quay về Yahoo

Upvote 0
Vẫn phải dùng yh vì bạn bè toàn dùng, yh smiley rất bá đạo

Upvote 0
sao mà bỏ được khi cả nước dùng =))

Upvote 0
Tại các em xì teen dùng yahoo để status dễ thương và connect facebook thôi chứ :binhsua146:

Upvote 0
thì mình cũng kêu bà con dùng skype và veriphone mà, đố nó scam dc vì nói nhìn mặt nhau, phone là biết phải thằng mình đang nói phải nó ko liền à :binhsua168:

Upvote 0
theo mình thì mấy bác mod hay exchanger mà chuyển qua skype hết thì sẽ có một số lớn người muốn pm sẽ chuyển sang skype, cứ từ từ rồi 4rum sẽ dùng skype hết.

mấy trang web mua bán LR giờ support đều dùng yahoo, chuyển qua skype hết đi nhỉ.

cũng xài skype mà chả có ai để add :))

Upvote 0
mình cũng xài skype là chính, yahoo chỉ dùng kèm theo với mấy đứa ko có skype.
Skype send file, chat group...ok nhiều, chỉ mỗi tội là ko thể Offline với từng người

Upvote 0
Nếu Shin và Cê muốn làm cho nó phổ biến luôn thì ra lệnh cấm từ "yahoo" thành *** hết ;)) Không được để chữ kí có yahoo mà phải Skype ;)) Chứ giờ list friend yahoo khoảng 200 rồi chả ai muốn bỏ hết ^^!

Max

Upvote 0
Yahoo với skype chơi chán rồi, giờ chuyển wa RaidCall cho zui đuê

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963