Help cty làm ofer

Status
Not open for further replies.
Cần chi công ty , kéo cả đám vào nhà .. tắt đèn đóng cửa .. tha hồ xử

có ý kiến này sao các bạn ad k mở hình thức như cty nhi? thuê ng về làm ngồi quản lý cũng dễ chỉ cũng dễ . các bạn nhảy hết vào đây chém nhé :D
bác nào thấy ý kiến hay like cho em thêm chút uy tin :D

hay thì người ta sẽ like chứ ko phải like để có uy tín, đâu ai dại làm vậy
ý tưởng trên vốn cũng ko hay và quá bá đạo =)) tự nghĩ đi cái này ko nhờ dc :))

Quan trọng chế độ phúc lợi thế nào? Chia % ra sao? Nếu không công bằng sẽ gây ra mất đoàn kết. Lập team trước đã

đang không phải đóng thuế. các pro lại muốn đóng thuế cho nhà nước ah. buôn cười nhỉ. :|. cái gì tốt thì ng ta đã làm từ lâu rồi. có làm đc thì cũng k ai bô bô ra để cho ng khác cạnh tranh đâu

chắc kiếm ngày đựoc nhiều lắm đây, mở công ty luôn, muốn học ofer mà ko biết gì :binhsua80:

đang không phải đóng thuế. các pro lại muốn đóng thuế cho nhà nước ah. buôn cười nhỉ. :|. cái gì tốt thì ng ta đã làm từ lâu rồi. có làm đc thì cũng k ai bô bô ra để cho ng khác cạnh tranh đâu

nếu bạn muốn phát triển và sáng tạo thì tốt nhất đừng bao giờ nghĩ đến điều này :)

vấn đề của thớt thực sự là ở ko ko muốn muốn mang gông ấy mà :D

thực ra offer cũng là cheat mà. nói chung gian lận là không hợp pháp
Network + người mua quảng cáo ở bên mỹ mà :binhsua88: . Việt nam đứng ra bênh vực họ à ? có luật nào đâu bảo phạm pháp

:)))) tham khảo anh Sangmt và mod Letam để biết về hình thức này nhé :)) ko dễ đâu cưng

:)))) tham khảo anh Sangmt và mod Letam để biết về hình thức này nhé :)) ko dễ đâu cưng
dự là phơi lên chém thôi bác ah ngu sao dk cty làm offer . giả mạo thông tin rồi đóng thuế khó . :D

Bác mở cty cho em xin vào làm bảo vệ với nhé , dạo này mmo đói quá gòi :binhsua85:

ý tưởng hay nhỉ, 0.01 điểm về chỗ :m131:

có ý kiến này sao các bạn ad k mở hình thức như cty nhi? thuê ng về làm ngồi quản lý cũng dễ chỉ cũng dễ . các bạn nhảy hết vào đây chém nhé :D
bác nào thấy ý kiến hay like cho em thêm chút uy tin :D

xin 1 chân làm bảo vệ? :binhsua101::binhsua101:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week