Help cty làm ofer

Status
Not open for further replies.

williamanhpt

Junior
Reactions
148
MR
0.017
có ý kiến này sao các bạn ad k mở hình thức như cty nhi? thuê ng về làm ngồi quản lý cũng dễ chỉ cũng dễ . các bạn nhảy hết vào đây chém nhé :D
bác nào thấy ý kiến hay like cho em thêm chút uy tin :D

Last edited by a moderator:
ờ ờ hờ ! công ty ọp phơ :)) nghe to tát nhỉ cơ mà toàn pro :D

Ý tưởng hay. Có vốn tầm vài trăm triệu chắc được :binhsua90:

Ý tưởng hay. Có vốn tầm vài trăm triệu chắc được :binhsua90:

mới đầu team tầm 5 ng thôi bác

- - - Updated - - -

tn n pro offer lăm :D

nếu bạn định mở côg ty offer thì nên mở thêm lớp học dạy làm offer nữa, vì nhìu newbie như mình mún làm offer mà chả bjk làm kiểu gì, vote cho bác làm 1 cái công ty lun

nếu bạn định mở côg ty offer thì nên mở thêm lớp học dạy làm offer nữa, vì nhìu newbie như mình mún làm offer mà chả bjk làm kiểu gì, vote cho bác làm 1 cái công ty lun
ý kiên thôi bạn ak còn chưa dám làm :D dạy thì ok mà đâu phải ai cũng k muốn chia sẻ đâu chủ yêu là làm lành mạnh k cheat thì ai k yêu . chứ cheat làm mất miếng ăn của bn ng ai mà muốn dạy

Offer đang bão mà gặp cheat nữa chắc đi cái nồi cơm. Ý kiến hay, quan trọng là tuyển người cùng ở nơi đang ở. Nhưng mà chưa chắc người ở cùng nơi cũng pro offer. NÊn mở thêm khóa đào tạo nữa là ok

Offer đang bão mà gặp cheat nữa chắc đi cái nồi cơm. Ý kiến hay, quan trọng là tuyển người cùng ở nơi đang ở. Nhưng mà chưa chắc người ở cùng nơi cũng pro offer. NÊn mở thêm khóa đào tạo nữa là ok
h học IT ra thất nghiệp n mà tuyển mấy ng như thế dễ đào tạo :D

h học IT ra thất nghiệp n mà tuyển mấy ng như thế dễ đào tạo :D
Quan trọng phải có đam mê cậu ah. Chứ học xong 1 thời gian thấy khó quá rồi nản thì thôi, đào tạo chi cho mắc công

có vài người mở rùi mà, như bác tâm đó

có ở lạng sơn thì cho theo với,làm đệ tử của bác,kiêm bảo vệ luôn, ở lân cân có thế xem xét

có vài người mở rùi mà, như bác tâm đó
uh hay đó :D tháng sau thì rủ mấy đứa cùng lớp làm trc 1 tháng xem hiệu quả k . ra trg đang dảnh dỗi

Cũng đang có ý nghĩ mở 1 Công xưởng cho AE nha trang nhào vô làm đây ... ai có nhu cầu góp vôn pm mình :))
nói chung là mở như thê nhưng chủ team hoặc chủ cty phải học thêm seo nữa về chuyền dạy lại cho anh em trong time làm offer chứ bám mãi offer nó tèo thì cty đóng cửa ak :D

có ý kiến này sao các bạn ad k mở hình thức như cty nhi? thuê ng về làm ngồi quản lý cũng dễ chỉ cũng dễ . các bạn nhảy hết vào đây chém nhé :D
bác nào thấy ý kiến hay like cho em thêm chút uy tin :D

Mở group offline thì được chứ khong mở công ty được vì khong xin được giấy phép kinh doanh.
Có 1 cách lách luật là xin giấy phép kinh doanh Internet, sau đó ráp khoản 10-20 máy tuyển member về làm.
Đào tạo thêm 1 thằng để quản lý và đào tạo lình mới.
Việc cuối cùng là ngồi chơi xơi nước ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week