• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop CSE-Hàng Ngon 1 Mail ~ 6$

Lúc trc có tham gia thử thằng sphere xong thì đc tới đây

Rút về mew ko được thì làm sao

Nó có ví riêng của nó mà bạn . bạn đăng ký là Balance có 20 CSE và có ví riêng của bạn trên site rồi

phải là nó không các bạn

Đúng rồi đó bạn , nhưng đó là hoa hồng mà khi Ref Deposit vào Mua Coin thì mình sẽ hưởng % . Hiện tại là 6% vs F1 . 1000 $ Dep mua coin mình nhận đc 60 $ . còn hiện tại là mình đang nhận Bounty Airdrop thôi nên mục đó vẫn 0.00 :popo_ah::popo_ah::popo_ah:

Good bác, e bận quá chả làm đc hết các acc phụ, cái này k rút về mew bác nhỉ

Nếu F1,F2 ...của bạn Dep vào mua ( mà Min Dep 500 $ vãi thật chắc con này đại gia chơi không ) thì bạn nhận được hoa hổng và trans rút về ETH được đó bạn

Nếu F1,F2 ...của bạn Dep vào mua ( mà Min Dep 500 $ vãi thật chắc con này đại gia chơi không ) thì bạn nhận được hoa hổng và trans rút về ETH được đó bạn
Mình ko transfer CSE giữa các ví được :D bạn có chuển đc ko :D

Mình ko transfer CSE giữa các ví được :D bạn có chuển đc ko :D

Mình chưa thử nữa . bạn thử gửi 30 CSE sang ví CSE5B8CEBB399E7190153A5E37D thử xem mình có nhận được không ? được mình gửi lại . Test gửi giữa các ví được không và nhanh chỉ 3 giây như Site đã nói không :popo_bye:

Mình chưa thử nữa . bạn thử gửi 30 CSE sang ví CSE5B8CEBB399E7190153A5E37D thử xem mình có nhận được không ? được mình gửi lại . Test gửi giữa các ví được không và nhanh chỉ 3 giây như Site đã nói không :popo_bye:
Toàn bị lỗi này , ko cho transfer

Attachments

8 KB · Views: 53

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back