ai có link video ko, share tham khảo thử :)

10vps core 4 chạy một ngày tầm bao nhiêu cậu? 2$ ko?

ko nhảy tiền là sao bạn

huhu mình newbie ko biết làm gì giờ :(:(:(
nhìn số hash kia thì vps cỡ 16 hoặc 32 cu cơ đấy
bạn có nhiều loại này thì đi đào blood ấy
4 cu x 4h = 500 blod = 750đ
Với số vps và số cu bạn có thì cứ thế nhân lên là ra giá trị nhé ^^

mà cái này rút về coinbase hay blockchain vậy nhỉ,vừa rút về coinbase, số dư trừ đi rồi mà ở ví chưa thấy về @_@

View attachment 130518
ko nhảy tiền là sao bạn
mình vẫn đào hằng ngày nha bạn, chưa 1 lần k dc. bạn đào để 1 lúc nó sẽ tăng lên chứ đâu phải vào 1 cái là tăng cái vèo, bạn cũng biết được cách vận hành của việc đào coin mà. với lại bạn có thể đọc trên mạng thì biết thằng này nó dùng thuật toán nào để giúp cho việc đào được hiệu quả nhất

mình khuyên bạn ko nên đào tốn thời gian, ko được gì phí công sức nếu bạn ko có nhiều máy
bạn chắc là k dc gì k? bạn cứ thể đi hỏi mng về cái này thì biết. mỗi đồng tiền nó có cái giá trị riêng của nó, trước khi bạn nói cái gì thì nên lên gg hoặc hãy thử 1 lần rồi mới có chứng cứ để nói nha

View attachment 130585
cho bạn xem thử để biết là hồi sáng mình vừa rút về xong, bạn có thể inb để mình cho xem cả chuỗi lịch sử khi tham gia tới bây giờ
Proof này là tính 1 ngày với 36 ref chạy hên xui của cậu ý hả?

cái này cùng 1 acc đào trên nhiều pc đc ko nhỉ . Hôm bữa để thử 2,3 cái mà nó nhảy chả bao nhiêu .

m
Bạn ơi, bạn có khoảng bao nhiêu ref và đào trên bao nhiêu máy vậy bạn?
mình nói thật mình cũng chỉ có 70 ref thôi, và 70 ref đó nó cũng chả có gì to lớn luôn đó bạn. khi nào bạn đào một thời gian giống mình sẽ hiểu điều mình nói tương tự

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom