• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Crypterium.io dự án ICO khủng về ngân hàng điện tử đầu tiên trên thế giới.

nói thật là có vẻ dự án rất ngon đấy nhưng mấy loại coin thuần này mua token thì xác định chôn vốn hơi bị lâu :(
Tháng chứ nhiêu bạn! coin mlm như nấm sau mưa. kiếm đc cái dự án ngon rất khó. kiếm đc mua còn khó hơn. Chơi coin mlm có lãi đem đập vào mấy em này cho nó bền vững. chậm mà chắc. Chậm lắm thì khoảng 2 tháng chứ nhiêu. Cậu xem làm cái gì để khoảng 2tháng mà lợi nhuận tăng hơn 5 lần :D.

nói thật là có vẻ dự án rất ngon đấy nhưng mấy loại coin thuần này mua token thì xác định chôn vốn hơi bị lâu :(
CÓ chơi thì tranh thủ mua đi. sắp hết bonus 15% rồi đó. Dự án này xứng đáng để đầu tư nhé cậu. PS: mình ko câu ref nhé

Nó kết hợp với Nga nữa mà. đăng ký ở Nga
CRYPTERIUM có Quốc tịch Estonia (Bắc Âu) nha bác!
Team gốc đến từ đây. Nhưng hiện tại đã thu hút được 7 Advisors là những người nổi tiếng trong giới Ngân hàng tại Mỹ và Nga đế cùng phát triển.
Team hiện tại mở rộng hơn, đa quốc tịch hơn...
Dự án có lịch sử đẹp như mơ... Hi vọng sẽ làm nên kỳ tích...

Team gốc đến từ đây. Nhưng hiện tại đã thu hút được 7 Advisors là những người nổi tiếng trong giới Ngân hàng tại Mỹ và Nga đế cùng phát triển.
Mấy thằng Bắc Âu giàu có, nhân văn nên nó luôn có những ý tưởng đi trước, luôn tiên phong nhỉ :D

Pro là đây nè chứ ai :D HV bạn sẽ update thêm nhiều thông tin bổ ích. Thank!

Mấy thằng Bắc Âu giàu có, nhân văn nên nó luôn có những ý tưởng đi trước, luôn tiên phong nhỉ :D
Lạnh lẽo quanh năm, tài nguyên chỉ có rừng và biển... thời tiết khắc nghiệt...
Buộc phải chú trọng phát triển vào CÔNG NGHỆ THÔNG TIN...
Thể theo xu hướng cách mạng 4.0 - Họ đã cho ra đời dự án CRYPTERIUM từ trước năm 2013.

Một số bạn ref vào báo danh có gì sau này mình RCB nhé : Thank!

Thằng này có cho dep thẳng từ remitano không các bác. Hay phải chuyển qua Blockchain
Dep từ đau củng đc bạn à. nên chuyển thẳng từ sàn về ví của nó cho đỡ tốn phí nhé

em vừa đăng kí theo link ref của bác, hôm qua 26/11 email:[email protected]. Bác check rồi cho em xin ít % RCB nhé !
OK bạn nhé. KHi nào nó cho chuyển coin nội bộ mình RB cậu nhé. Giờ cứ để đó đi. kiếm site khác chơi

CHỈ CÒN VÀI TIẾNG NỮA CRYPTERIUM SẼ KẾT THÚC BONUS 15%.
Sau ngày mai chỉ còn 10%. Anh em nào mấy nay còn lưỡng lự. Thì ngay bây giờ nên quyết định sớm. Hoặc mua hoặc ko

Đã dep nha. mail mình [email protected]
Mua token rồi nhưng mình vẫn chưa hiểu token này để làm gì vậy :sosad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week