HYIP croaticaa.net site hồ ly

1. tui đâu có phán, bộ ông không thấy 2 chữ "nghi ngờ" to đùng à ??? tui nghi ngờ là quyền của tui, còn chuyện chơi hay ko quyền của anh em, ông làm như tui cản được anh em chơi hay sao mà nói kiểu nghe mất tình cảm thế

2. Anh em trong 4rum toàn thâm niên mmo, ai cũng có kinh nghiệm phân biệt, đâu cần tui "phán" !
e chỉ làm rõ vấn đề là bác chưa đăng nhập vào site nên thấy lãi cao. thực tế nó thấp gì đâu đang ức chế. plan 12h lãi 108%. bác nói vậy mấy bạn newbie thì sao ??

e chỉ làm rõ vấn đề là bác chưa đăng nhập vào site nên thấy lãi cao. thực tế nó thấp gì đâu đang ức chế. plan 12h lãi 108%. bác nói vậy mấy bạn newbie thì sao ??
vấn đề ở đây là từ lúc pác thớt post bài thì thấy toàn anh em thâm niên vô comment (mặc dù có nick 2017), nên mình chỉ nói lên ý kiến cá nhân thôi, còn các pác "võ công cao cường" thì truyền tí "nội lực" cho newbie là ok chứ có gì đâu kaka :D

vấn đề ở đây là từ lúc pác thớt post bài thì thấy toàn anh em thâm niên vô comment (mặc dù có nick 2017), nên mình chỉ nói lên ý kiến cá nhân thôi, còn các pác "võ công cao cường" thì truyền tí "nội lực" cho newbie là ok chứ có gì đâu kaka :D
:) e chỉ sợ mấy bác newbie mà chưa tạo acc forum thôi. hôm nay anh em nhà fast cam cũng ra site mới đó. up vậy để họ dễ cân nhắc hơn, ít nhất admin này còn uy tín hơn bên kia chán

:) e chỉ sợ mấy bác newbie mà chưa tạo acc forum thôi. hôm nay anh em nhà fast cam cũng ra site mới đó. up vậy để họ dễ cân nhắc hơn, ít nhất admin này còn uy tín hơn bên kia chán

đã edit lại comment ở trên, sorry các pác vì đọc ko kỹ plan ^^ ... chỉ được 20.4% thôi chứ ko phải 25% :p

bác hay bác gravita mà vào acc vậy?
=))) đang onl đt tính vào nên req trước. Nghĩ lại lười quá với hết U rồi nên giờ nó vẫn nằm đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,766
Latest member
nguyenlt
Back
Top Bottom