Got Paid Creditprogrambank - Creditprogrambank.com

paying paying :

Bạn vào contact của nó send mail thôi. Hoặc reply lại cái mail nó gửi cho bạn ý. Trong mail thì F*** loạn xạ lên :)). Hỏi tại sao 20AP của t mà mày chuyển có 0.2 LR =)). Không chuyển bù số còn lại thì t đi report scam. Xem nó trả lời sao....
Ôi, mới giải quyết vụ mail với nó xong, giờ tới vụ AlertPay...:binhsua76:

Vẫn chiến ngon nhé các bác ,mới cashout 6$ xong

uhm tôi cũng sắp hết chu kì rồi lúc đó rút ra 1 thể và lại dep vào cả gốc lẫn lãi nếu tiền ko làm gì
đúng là site sống dai thật ai chứ với tôi tôi tin tưởng vào cái info của nó

uhm tôi cũng sắp hết chu kì rồi lúc đó rút ra 1 thể và lại dep vào cả gốc lẫn lãi nếu tiền ko làm gì
đúng là site sống dai thật ai chứ với tôi tôi tin tưởng vào cái info của nó
Mình còn để reinvest 100% luôn , thật ra lãi của nó cũng rất thấp.

1%/day, mức tb của những site hyip sống lâu năm :D

Các bac có chơi site silverstructure.com không ,nó có ổn không các bác.
plan dài ngày. lợi nhuận 1.3%/day vẫn đang thanh toán đều thiết kế khá và đặc biệt là ........ có nguyên 1 cái forum luôn
đáng để chơi @@.

Có những site có plan là 1% daily sau đó nó sẽ trả tiền gốc mà cũng có những site có plan hằng 10% daily sau đó nó không trả gốc nữa phải ko vậy :binhsua83:
Bạn nào trả lời giúp mình với mới chơi cái này con ngu quá à

Có những site có plan là 1% daily sau đó nó sẽ trả tiền gốc mà cũng có những site có plan hằng 10% daily sau đó nó không trả gốc nữa phải ko vậy :binhsua83:
cái này còn tùy nữa chứ. plan 10%,1 ngày ko trả cả gốc thì thằng nào dám đầu tư :D

plan 10% đó nó trả gốc trong đó rồi đấy bạn những site 10% này thường là 12 đến 13 ngày hết 10 ngày bạn lấy lại gốc còn sau đó là lãi đó thế cho dễ hiểu

---------- Post added at 12:22 AM ---------- Previous post was at 12:13 AM ----------

Các bac có chơi site silverstructure.com không ,nó có ổn không các bác.

site này chiến dài ngày ah thế thì thà chiến jss với adailycash còn uy tín hơn bạn ah lại đang hot nữa theo mình thấy thì đa phần site nào càng hot càng nhiều ng chơi thì càng sống lâu vì càng lâu admin càng có tiền tội gì nó pai scam đúng ko làm ăn phải làm ăn lâu dài chứ vì niềm tin khó tạo lắm nhất là trên internet
mình thì mình chiến cả dài ngày lẫn ngắn ngày mỗi cái 1 chút nếu bạn chơi ngắn ngày thì sang đây chiến cùng mình đang dốc sạch túi để chiến mấy cái HYIP này scam cái này còn cái khác bù vào tính đi tính lại cũng ko lỗ chút nào hehe
http://mmo4me.com/showthread.php?47865-Traders-Forge-Tradersforge-com

Paying Paying

Attachments

6.2 KB · Views: 45
Last edited by a moderator:
Cám ơn các bạn đã trả lời, mình hiện đang đầu tư rất dàn trải mỗi site một chút. Có site lãi 10% một ngày làm mình cũng hơi hốt:binhsua79:

You have received a payment to your account U2735928:
Date: 2012-12-03 19:39:39
Batch: 88084697
From Account: U9006540
Amount: $0.20
Memo: creditprogrambank.com withdraw to [email protected]
Thank you.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447