Got Paid Creditprogrambank - Creditprogrambank.com

pavata

Senior
Reactions
129
MR
0.007

anhne911

Senior
Reactions
57
MR
0.001
mình thấy thằng này cũng uy tín
nhưng mà nó sài chung IP với thằng http://indiainv.com
thằng này cũng đăng ký domain 5 năm nhưng mà scam rối
hỏng biết nó có chung admin kg ta
bấm vào đây nha
http://www.domaintools.com/research/reverse-ip/?hostname=91.205.41.183
tính đầu tư 100$ mà đang phân vân
có pro nào giải đáp giùm mình với
thanks

bạn căn cứ vào mấy điều trên thì cũng chỉ đc 1 phần thôi bạn
host và domain họ mua việc trùng là điều ko có gì khó lý giải vì khi chọn ta luôn chọn nhà cung cấp chất lượng rồi và trong mmo thử hỏi có bao nhiêu site hyip ( chắc là ko đếm đc) nên việc trùng nhau là ko có gì lạ cả sau nay việc trùng nhau còn có nhiều nữa
site này dòng tiền chảy vào nó nhiều nên tội gì nó scam và với mình mình tin tưởng vào thông tin của nó là chính xác
mình vẫn đang đầu tư và tái đầu tư liên tục với nó chơi thì làm ref ủng họ minh ha

Last edited by a moderator:

ZarosSting

Newbie
Reactions
64
MR
0.000
mình thấy thằng này cũng uy tín
nhưng mà nó sài chung IP với thằng http://indiainv.com
thằng này cũng đăng ký domain 5 năm nhưng mà scam rối
hỏng biết nó có chung admin kg ta
bấm vào đây nha
http://www.domaintools.com/research/reverse-ip/?hostname=91.205.41.183
tính đầu tư 100$ mà đang phân vân
có pro nào giải đáp giùm mình với
thanks
Cái này là mình kể tình cảnh thực tế của mình nha, rồi mọi người tự nhận xét. Lưu ý là mình không tố nó scam hay gì hết, chỉ là mình thấy dịch vụ của nó không ổn:
Đầu tiên là lỗi do mình, đăng ký tài khoản mà nhìn không kỹ nên ghi lầm email, rồi deposit vô đó 5$ AlertPay, sau đó quên password không recover pass được. Vậy là mình lật đật gửi mail cho Support của nó bằng cách dùng chức năng Contact Us trên website --> không thấy hồi âm. Mình mới nhào vô Online Chat nói chiện với nó, chỉ nhận được mỗi yêu cầu gửi mail đi. Mình cũng hoảng quá chưa biết làm sao, tại ít chơi HYIP lắm, cũng sợ mất tiền vớ vẩn. Nhớ ra là có cái Payment Receipt email của AlertPay gửi về lúc dep vô 5$ nên forward nguyên cái email đó cho Support của nó, gửi lần một --> chờ 2-3 tiếng không thấy trả lời, tức quá gửi lần 2 thì nó mới báo là sẽ thay đổi email cho mình trong vòng 72 giờ. Bây giờ đã được 36 tiếng, mình đang chờ nó giải quyết xem sao. Lưu ý là thằng này bảo là dịch vụ hỗ trợ 24/7, mà nhờ nó hỗ trợ là y như rằng phải nhờ vả nên bực lắm...Vài lời chia sẻ với anh em.

Cái này là mình kể tình cảnh thực tế của mình nha, rồi mọi người tự nhận xét. Lưu ý là mình không tố nó scam hay gì hết, chỉ là mình thấy dịch vụ của nó không ổn:
Đầu tiên là lỗi do mình, đăng ký tài khoản mà nhìn không kỹ nên ghi lầm email, rồi deposit vô đó 5$ AlertPay, sau đó quên password không recover pass được. Vậy là mình lật đật gửi mail cho Support của nó bằng cách dùng chức năng Contact Us trên website --> không thấy hồi âm. Mình mới nhào vô Online Chat nói chiện với nó, chỉ nhận được mỗi yêu cầu gửi mail đi. Mình cũng hoảng quá chưa biết làm sao, tại ít chơi HYIP lắm, cũng sợ mất tiền vớ vẩn. Nhớ ra là có cái Payment Receipt email của AlertPay gửi về lúc dep vô 5$ nên forward nguyên cái email đó cho Support của nó, gửi lần một --> chờ 2-3 tiếng không thấy trả lời, tức quá gửi lần 2 thì nó mới báo là sẽ thay đổi email cho mình trong vòng 72 giờ. Bây giờ đã được 36 tiếng, mình đang chờ nó giải quyết xem sao. Lưu ý là thằng này bảo là dịch vụ hỗ trợ 24/7, mà nhờ nó hỗ trợ là y như rằng phải nhờ vả nên bực lắm...Vài lời chia sẻ với anh em.

Site HYIP nào cũng vậy thôi bạn hiền ạ :))

cái này là tình cảnh chung thôi mà nguyên nhân là do bạn ngta bảo 72 giờ thì cứ chờ qua 72 giờ rồi hãy hay sao cứ cuống cả lên ngta bảo suppost 24/7 thì đúng ngta hỗ trợ bạn trong ngày rồi còn gì nữa
cứ yên tâm là nếu nó vẫn trả tiền cho member thì nó sẽ đổi cho bạn vì nó ko muốn mất uy tín

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.289
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Withdraw rcb !

You have received a payment to your account U2735928:
Date: 2012-07-03 20:30:52
Batch: 87569014
From Account: U9006540
Amount: $0.60
Memo: creditprogrambank.com withdraw to [email protected]
Thank you.

hyipwin.com

Support investor.

huy_b1p_1012

Hero
Verified
Reactions
1,344
MR
0.896
$101.79
Follow me on Facebook
Site HYIP nào cũng vậy thôi bạn hiền ạ :))
Ừkm, thì HYIP lập ra thì trước sau gì cũng sẽ scam, nên đừng có nghĩ là nó sống lâu quá rồi nên chắc uy tín rồi thì k scam :D Nhiều bạn trên forum mới chơi HYIP hay hỏi mình câu này mà giải thích mãi a :D
chơi HYIP thì k phải site cứ sống lâu là tốt :D

funfun

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Bạn nào giúp mình TH này vs
hôm nay mình đủ tiền Withdrawal từ thằng này thì nó gửi mail báo TK AP của nó bị chặn đề nghị mình with sang TK khác,nên mình mới tìm cách đổi từ AP sang LR,dek hiểu nó đổi thế nào mà 20AP thành 0.2 LR,bác nào biết gửi mail support cho nó thế nào thì hướng dẫn mình vs :((

lapvu36

Hero
Reactions
916
MR
0.001
hôm nay mình đủ tiền Withdrawal từ thằng này thì nó gửi mail báo TK AP của nó bị chặn đề nghị mình with sang TK khác,nên mình mới tìm cách đổi từ AP sang LR,dek hiểu nó đổi thế nào mà 20AP thành 0.2 LR,bác nào biết gửi mail support cho nó thế nào thì hướng dẫn mình vs :((
Cũng chơi thằng này period plan ,chưa gặp ca này ,up cho pro vào giải quyết.

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.022
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ca này khó đỡ rồi. up cho ai biết vào giúp nè

thêm cái ảnh haiz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week