• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Coupon (trị giá 48$) =5$ tạo acc free Dedicated Server,VPS

Status
Not open for further replies.

mruk

Junior
Reactions
32
MR
0.027
Dạo này có quá nhiều người muốn tìm nguồn VPS, thêm nữa em vừa bị bão đi qua nên đói quá làm cái Topic kiếm chút cháo.
Mong các bác ủng hộ đừng gạch đá gì nhé.

Hàng của em khi reg được là Dedicated Server 8 cores 8GB ram (1 tháng) full quyền admin chứ ko phải VPS bình thường (Máy chủ vật lý nhé, VPS là máy chủ ảo chia ra từ server vật lý)
( treo hitleaf, jingling, cày coin,... tẹt ga, không DDos, spam mail, hack.. là được)
Giá thị trường chính hãng bây giờ rẻ rách cũng 50 - 70$
Đặc biệt không cần phải mua ***, *** của UG

Điều kiện: chỉ cần có 1 trong 2 acc Paypal hoặc Skrill (Moneybookers) mà trong tk (hoặc thẻ Visa/Master) có 01 USD
Em không chỉ bán cho các bác coupon mà còn hướng dẫn luôn nếu có nhu cầu reg thêm cái thứ 2, 3...

Giá em bán cả coupon cả Tut là 5$ PM (rẻ hơn cả đi xem phim với gấu :p )
Chuyển về TK PM: U5931026 (mr. UK)
LƯU Ý: Chỉ bán cho 30 người sớm nhất ( để tránh nát, vì đây là Server riêng nên thời gian set up sẽ là 2h- 24h nên càng ít người sẽ càng nhanh)
Hỗ trợ qua Y!M: mr_u_k_99

Trước khi pm yahoo, comment bên dưới xin đọc phần "Câu hỏi thường gặp":

1. Sao bạn không nói reg ở trang nào, cho link trang web?
TL: Em sẽ đưa link và hướng dẫn bạn luôn, chứ không chỉ đưa coupon, và tránh public nhiều người biết sẽ nát be nát bét

2. Tại sao lại là 5$ có rẻ quá không? Scam chăng?
TL: Nếu các bác không tin tưởng thì sẽ gd qua trung gian . Mà nói thật em đã từng bị Scam 50K rồi nên chúa ghét bọn cờ hó đấy, sống phải tu thân, tích đức, làm việc thiện cho con cháu về sau sung túc, giàu có, hạnh phúc chứ phải ko các bác :D

3. Tại sao lại là 30 người sớm nhất ?
TL: Đã nói ở trên quá rõ rồi. Nếu các bạn đã mua rồi thì nên giữ cho mình vì lợi ích bản thân và của người khác.

4. Nói là free vậy tại sao tôi lại mất 1 $?
TL: 1$ gần như là phí để nó xác nhận tk Paypal hoặc Skirll ( Moneybookers) có phải là của bạn dùng không thôi.

Last edited:
hướng dẫn cho mình phát, đang rảnh dc 1 tiếng nghỉ ngơi hehe

pm tớ chỉ cách reg free cho nhé :)) ba cái site này google tí là ra
Bác reg VPS thôi chứ làm sao mà reg được DEDICATED SERVER vật lý??
Mà lại 8 cores 8GB ram live có đủ 30 ngày không?
Không yêu đừng nói lời cay đắng
Thanks
Tặng bác 1 like ^^

1 slots nhé thớt :))

Bác reg VPS thôi chứ làm sao mà reg được DEDICATED SERVER vật lý??
Mà lại 8 cores 8GB ram live có đủ 30 ngày không?
Không yêu đừng nói lời cay đắng
Thanks
Tặng bác 1 like ^^
xin lỗi cậu tớ bán VPS, dedisv mà không biết reg :)) có cần ngó qua topic không. mấy cái này free được thì free. Đang ngày lễ của tụi nó nó cho free chứ có gì khó đâu

xin lỗi cậu tớ bán VPS, dedisv mà không biết reg :)) có cần ngó qua topic không. mấy cái này free được thì free. Đang ngày lễ của tụi nó nó cho free chứ có gì khó đâu
Bảo pm chỉ cho sao ko thấy trả lời vậy cậu ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,575
171,622
Latest member
bachlinh

Most viewed of week

Most discussed of week