• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Coupon facebook , VCC Veri paypal VIỆT NAM-Exp: 2y- 95k (gd trung gian,mua fee)-wmz,pm,bank Việt

Status
Not open for further replies.
Trước giờ chưa dùng cái này bao giờ.
Cho hỏi là tên thẻ này thay thành tên mình được ko? Và tớ mua luôn cái thẻ nhựa đó thì giá bao nhiêu. Để tiện ra atm rút tiền.

Trước giờ chưa dùng cái này bao giờ.
Cho hỏi là tên thẻ này thay thành tên mình được ko? Và tớ mua luôn cái thẻ nhựa đó thì giá bao nhiêu. Để tiện ra atm rút tiền.
cái này nếu bạn lấy cả thẻ cứng thì phải ra bank định danh thì mới rút tiền được nhé. Hiện tại nó là loại không định danh , nên bạn điền tên sao cũng được

Tức là mua thẻ về, lấy cả thẻ cứng.
Sau đó ra bank. Nói sao để người ta điền tên mình vào à ?
Với lại cho hỏi. Nếu là hàng không có tên chính thức. Vậy very acc pp us được ko nhĩ ?

Tức là mua thẻ về, lấy cả thẻ cứng.
Sau đó ra bank. Nói sao để người ta điền tên mình vào à ?
Với lại cho hỏi. Nếu là hàng không có tên chính thức. Vậy very acc pp us được ko nhĩ ?
bạn cầm cmnd ra nói với họ: tôi muốn định danh cho cái thẻ này, rồi đưa cmnd và thẻ ra cho họ là dc

Thẻ này của bank Việt không ver pp us được bạn nhé

Mình còn 1 thắc mắc nữa.

Mình mua thì có nhận được thẻ cứng hay ko?
Mua về xong, mình dùng nó verify paypal. Sau đó trong paypal có tiền. Mình with về thẻ đó có được ko?

SP hộ mình nhé thớt. Tại chưa dùng bao giờ. Ok thì sẽ ủng hộ cậu lâu dài.

Mình còn 1 thắc mắc nữa.
Mình mua thì có nhận được thẻ cứng hay ko?
Mua về xong, mình dùng nó verify paypal. Sau đó trong paypal có tiền. Mình with về thẻ đó có được ko?

SP hộ mình nhé thớt. Tại chưa dùng bao giờ. Ok thì sẽ ủng hộ cậu lâu dài.

Thẻ cứng thì bạn phải tới trực tiếp chỗ mình nhận, chứ mình ko ship đâu . muốn with về thẻ thì bạn lấy thẻ cứng bên mình + cmnd của bạn ra eximbank kêu họ định danh cho thẻ đó theo cmnd, thì sẽ with tiền được

Giờ mình mua 2 cái. Nhờ cậu gửi hàng về Cần Thơ. Phí ship mình chịu. Vậy được ko cậu ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week