• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Coupon facebook ads,Coupon Bing Ads

Status
Not open for further replies.
nguồn sach ko cậu ?? nếu sạch làm vài chục cái

xài coupon 50$ roài có xài dc coupon 100$ không
Coupon face chỉ áp dụng cho nhung account chưa sử dụng phiếu 50$

nguồn sach ko cậu ?? nếu sạch làm vài chục cái
Nguồn sạch nên hàng mới k có nhiều..mọi ng đọc kỹ yêu cầu trc khi mua nhé

Cái này có 2 loại. 1 loại dùng để chạy ads fb. Một loại dùng để mua sản phẩm trên fb. Bác bán nên báo đúng loại sp nhé.

Cái này có 2 loại. 1 loại dùng để chạy ads fb. Một loại dùng để mua sản phẩm trên fb. Bác bán nên báo đúng loại sp nhé.
oke bạn

Coupon 100$ mà giá 15$ ak? Mình đặt mua 10 cái nhé cậu,
Bạn đọc kỹ trc khi mua nhé..mỗi coupon chỉ sử dụng đc trên 1 tài khoản facebook ads mà chua từng đc sủ dụng coupon nào

Vì số lượng đặt hàng quá lớn..nên tạm ngừng bán ..khi nào mình giao hết hàng sẽ bán tiếp mong các bạn thông cảm..chờ thêm vài ngày nữa mình mới có hàng........... ! cảm ơn

up

yes, mình xài nhìu tài khoản khác nhau mà.
Nguồn coupon 100$ đã mua và test thu k dùng đc cho VN ^^..gio chỉ còn nguồn coupon 50$ ads giá là 16$/ Coupon hàng sạch của cty liên kêt voi facebook ai mua thì pm nhé...

Nguồn coupon 100$ đã mua và test thu k dùng đc cho VN ^^..gio chỉ còn nguồn coupon 50$ ads giá là 16$/ Coupon hàng sạch của cty liên kêt voi facebook ai mua thì pm nhé...
Coupon 100$ xài cho nước Mỹ hay nước lLào? Còn Coupon 50$ mà giá 16$ thì chát quá....

up

Mình test thử nhiều hàng rẻ rùi toàn hàng giả.. nên chẳng dám choi hàng rẻ nữa..mà nguồn hàng nó cũng có hạn..bạn có thể tham khảo giá ở đây : http://voucherstore.net/facebook-coupons
Bác test thử hàng của em sẽ thay đổi suy nghĩ này. Cần hàng test pm yh em: canem_tr . giá tốt, hàng chuẩn.

Bác test thử hàng của em sẽ thay đổi suy nghĩ này. Cần hàng test pm yh em: canem_tr . giá tốt, hàng chuẩn.
nãy thấy bạn đi rao mua giờ lại rao bán ah ^^ ..nhanh vậy !!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week