• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell COUPON & DỊCH VỤ FACEBOOK - 260k- VCB,DAB,ACB,TECH - UY TÍN - CHẤT LƯỢNG - NHIỆT TÌNH

Status
Not open for further replies.
Sáng nay tớ đi học lái xe, bác nào mua thì nhắn tin cho em nhé,trưâ em về giải quyết cho ạ :D

dang gd 1coupon voi ban

add coupon và quảng cáo của m đã dc duyệt, nhưng để 2 ngày mà ko thấy trừ $ là bị gì hả b?

add coupon và quảng cáo của m đã dc duyệt, nhưng để 2 ngày mà ko thấy trừ $ là bị gì hả b?
:D Tài khoản của bác mới, facebook nó phải check, bao giờ cũng vậy ạ

k nhớ mua bao nhiêu cái rồi , nhưng hàng chất lượng , vậy mà m vẫn nhờ teamview để add code :v :v , thanks thớt nhé , t sẽ giới thiệu cho mấy người bạn đang có nhu cầu mua coupon

k nhớ mua bao nhiêu cái rồi , nhưng hàng chất lượng , vậy mà m vẫn nhờ teamview để add code :v :v , thanks thớt nhé , t sẽ giới thiệu cho mấy người bạn đang có nhu cầu mua coupon
:mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Bác cho e hỏi coupon này chỉ add đc cho acc tài khoản mới thôi đúng k bác ?

Bác cho e hỏi coupon này chỉ add đc cho acc tài khoản mới thôi đúng k bác ?
tài khoản cũ cũng add được ạ, tùy tài khoản bác ạ :D

cho mình hỏi cái này phải nguồn sạch ko ạ, mình sợ add nó vào đi luôn cái fan page mình thì coi như toi

cho mình hỏi cái này phải nguồn sạch ko ạ, mình sợ add nó vào đi luôn cái fan page mình thì coi như toi
:D:D:D Nguồn từ facebook nhé bác

Cho mình hỏi công target 10% thì target có đúng đối tượng không ? Các bác có từ khóa chuyên môn không ? Hay chạy max hết mà k có đơn hàng nào chắc buồn lắm :(

Cho mình hỏi công target 10% thì target có đúng đối tượng không ? Các bác có từ khóa chuyên môn không ? Hay chạy max hết mà k có đơn hàng nào chắc buồn lắm :(
:D em rao thôi chứ thú thực bác là em hơi lười vụ đó :">

:D em rao thôi chứ thú thực bác là em hơi lười vụ đó :">
Bác à mua fb chứa vísa rồi log vào bên ip bên e hiện tại cũng hay log khá nhiều fb, ko biết nó có bị block không ? Và nếu lấy về rồi có chạy được ngay luôn không nhỉ ?

Bác à mua fb chứa vísa rồi log vào bên ip bên e hiện tại cũng hay log khá nhiều fb, ko biết nó có bị block không ? Và nếu lấy về rồi có chạy được ngay luôn không nhỉ ?
Em không hiểu câu hỏi ạ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week