Airdrop Coopet.io fishbank phiên bản nuôi rồng free 5coin+bouns

BioLikeVip

Senior
Reactions
269
MR
0.173
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
như các bạn đã biết .fishbank đã từng khiến nhiều người lòng đau như tiêu chảy :D vì đã cheat quá ít (15ref=3,5tr vnd)
nền tảng game trên erc20 là một loại hình mang lại tiềm năng rất lớn như cryptocat (game nuôi mèo)x500 trong 1 tháng .bây giờ coopet ra đời cùng với các chức năng đã phát triển trước đó của cryptocat và fishbank kèm nhiều nâng cấp mới .tại thời điểm hiện tại đã bán được hơn 300k usd ico ! .cứ mỗi round sẽ tăng 0.025$/token đến khi giá token tối thiểu là 1$(tùy vào lượng người mua và thời gian chạy mà giá có thể đến 100$)

các chức năng chính;
phối giống cho vật nuôi

mua bán

pk

và còn rất nhiều chức năng đặc biệt khác như đua rồng,săn báu vật,mua,bán vật phẩm cho rồng,...
link đăng ký https://coopet.io/signup/ (bouns 5token)
non-ref ; https://coopet.io/ (ko được tặng 5token)

Attachments

779.3 KB · Views: 46
Last edited:
fishbank 100 ref co duoc gi dau bac ma dau :eek:

minh có
Balance: 2 FISH trong eth mà ko biet làm gì truoc reg 15 ref
ừ đợt trước ref 1 acc 100 ref với vài acc 30 ref mà có thấy được gì đâu :oops:

fishbank 100 ref co duoc gi dau bac ma dau :eek:
nó có trảm cheat mà bạn .hầu như ai cheat lộ liễu quá cũng die ,nick đợt 1 của mình cũng đi .đợt 2 làm lại thì đc ăn
minh có
Balance: 2 FISH trong eth mà ko biet làm gì truoc reg 15 ref
bạn có thể lên trang mainnet của nó và chuyển đổi token thành cá !

nó có trảm cheat mà bạn .hầu như ai cheat lộ liễu quá cũng die ,nick đợt 1 của mình cũng đi .đợt 2 làm lại thì đc ăn

bạn có thể lên trang mainnet của nó và chuyển đổi token thành cá !
ref thật bác ơi :D chứ cheat thì chơi cho full 1k ref chứ 100 làm gì :D có phải fiskbank.io không

hơn nhau ở cái mồm là đây.
mình cũng đăng mà chả ma nào ngó tới.
P/S : mình đăng trước nhé :D
https://mmo4me.com/threads/coo-coopet-io-crypto-games.376056/
bác xui thôi chứ em ăn nói cũng kém lắm :D em đang chạy top cho con này .nghiên cứu mấy hôm rồi mà bận đi chơi chưa có thời gian viết bài .chạy ren bên Nga ngố mà bọn nó thời gian này chê tiền quá bác ạ .6.5rub/reg còn ko thèm làm :(

Đã ref cho bạn mà không biết cách mua token. Mình có btc bên binance.
Hướng dẫn dùm
Ac: sieusatthu178

Đã ref cho bạn mà không biết cách mua token. Mình có btc bên binance.
Hướng dẫn dùm
Ac: sieusatthu178
bạn thao tác như sau .login>wallet>BTC>Create new a wallet address .rồi từ tài khoản BNB bấm with điền địa chỉ ví ban nãy coppy vào .để mua token thì bấm vào token sale chọn BTC sau đó điền lượng BTC bạn muốn dùng để mua coin vào là đc

bạn thao tác như sau .login>wallet>BTC>Create new a wallet address .rồi từ tài khoản BNB bấm with điền địa chỉ ví ban nãy coppy vào .để mua token thì bấm vào token sale chọn BTC sau đó điền lượng BTC bạn muốn dùng để mua coin vào là đc
Ok. Mình mua được rồng rồi.

tiềm năng khi mua rồng như thế nào hả bạn. mình có ít chưa biết nên đầu tư thêm để mua rồng hay là rút về ví luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week