SCAM congtrinh9999 yahoo: hoibidep1 không pay tiền gõ captcha

Again

Junior
Reactions
19
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình gõ pixprofit cho cậu này tuần nay được 42$ :(. Nợ tiền nhà mấy hum bữa nay tính được thánh toán thì mang đi trả mà cậu đó bảo ra bank chuyển tiền và offline lun 1 ngày k online lại nữa bùn quá k biết phải làm sao:oops:

Mình gõ pixprofit cho cậu này tuần nay được 42$ :(. Nợ tiền nhà mấy hum bữa nay tính được thánh toán thì mang đi trả mà cậu đó bảo ra bank chuyển tiền và offline lun 1 ngày k online lại nữa bùn quá k biết phải làm sao:oops:
1 ngày được 6$, bạn gõ mấy tiếng thế

gõ solo 2capcha nè
khộng qua trung gian
pay nhanh
webmoney với paylal
chữ kí

nếu thằng kia mà bùng tiền bạn nó ko bằng con dog :(

Haizzz !! cậu làm nhiều như vậy thì bỏ tầm 15 - 20$ mua 1 cái group solo luôn cho khoẻ !! tiền về mỗi ngày khỏi sợ ai scam !! :confused::confused::confused::confused:

Haizzz !! cậu làm nhiều như vậy thì bỏ tầm 15 - 20$ mua 1 cái group solo luôn cho khoẻ !! tiền về mỗi ngày khỏi sợ ai scam !! :confused::confused::confused::confused:
do mình k có tí vốn nào đó cũng tính gõ 1 thời gian thuê rùi tự làm mà chưa kịp bị ng ta scam lun rùi :(

Captcha là nghề hết sức cực nhọc mà còn đi scam của bạn .Chia buồn cùng bạn :oops:

mới 1 ngày mà, mong là bác dc thanh toán :confused:

từng trải qua cảm giác bị scam hơn 2tr lúc mới vào nghề pm yh: thaonguyen1012 mình chỉ cho hướng đi solo
p.s chỉ giúp đỡ k hề vụ lợi cho cá nhân đâu nhé

từng trải qua cảm giác bị scam hơn 2tr lúc mới vào nghề pm yh: thaonguyen1012 mình chỉ cho hướng đi solo
p.s chỉ giúp đỡ k hề vụ lợi cho cá nhân đâu nhé
thank's bạn mà bây giờ mình 1 xu cũng k có solo sao được :oops:

đã có lòng tốt chỉ thì bạn chịu khó pm yh,mình k rảnh tới mức ngồi trên dd để tl cho bạn đâu

Nhớ lần đầu tiên mình làm captcha
Bây h cậu tạo id solo tầm 15 - 20 acc . cày vài ngày kiếm vốn rồi tạo group hoặc mua group chiến tiếp . hy vọng cậu sớm vượt qua khó khăn !!

scam tiền captcha người ta còng lưng gõ cả ngày thì đúng là không còn gì để nói. xứng đáng chết k toàn thây ( ra đường bị các thánh anh hùng xa lộ tông chẳng hạn)

trời ơi. làm cái này đã mệt còn scam của con người ta. tụi lạy ông scam lun á

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom