• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer @congdung bán gift xong thì tự mình nạp gift vào account mình luôn

vì miếng cơm mà có thể cắn xe nhau, tìm mọi cách để dìm hàng nhau, king quá.

Cũng bậy rồi đó, làm vầy thì ai còn dám đi mua gift card nữa @@. Cho dù có bảo hiểm thì cũng làm mất khá nhiều thời gian của bên đang cần mua!
Mấy ông cố gắng xây dựng cái văn hoá MMO cho tốt dùm cái, mấy thằng bá dơ làm bậy không nói, mấy ông nick có tuổi cũng đi làm kiểu này thì giờ mmo tin ai bây giờ !!!???
Tui cố tình làm vậy vì vụ này https://mmo4me.com/threads/gift-amazon-khong-dung-duoc-cua-lebaongoc.363379/ ,mục đích ban đầu cũng muốn thớt đó nhanh nhận đền bù,sau nghĩ làm vậy lại đi hại mình vì lỡ đâu có cách làm locked mình ko biết nên lo add hoàn sau.

Last edited:
Đây là ông congdung đang muốn “ chơi khăm “ ông lebaongoc vụ ông bán code lock xong bảo phải nạp sau 15p giao code

Tôi là tôi vote band hết các dịch vụ bán code gift amazon > 100$
Toàn code bẩn chứ aff gì

Câi forum này chả khác gì cái UG nữa rồi , toàn buôn bán mấy thức ăn cắp là chính chứ bán đồ thật quá ít , chỉ là cái mác bảo kê tùa dịch vụ vps , hosting , giftcode , account thì cũng cheat

Đây là ông congdung đang muốn “ chơi khăm “ ông lebaongoc vụ ông bán code lock xong bảo phải nạp sau 15p giao code

Tôi là tôi vote band hết các dịch vụ bán code gift amazon > 100$
Toàn code bẩn chứ aff gì

Câi forum này chả khác gì cái UG nữa rồi , toàn buôn bán mấy thức ăn cắp là chính chứ bán đồ thật quá ít , chỉ là cái mác bảo kê tùa dịch vụ vps , hosting , giftcode , account thì cũng cheat
Chơi khăm cái gì đó là chơi kiểu hèn hạn bên kia thì luôn mồm phán nạp 10 phút là lừa gà . Giờ tui chứng minh ngược lại là để vài ngày mới là lừa gà , công dũng nạp xong rồi còn đổ tui nạp mấy chục $ có chịu đền đủ đâu
Giờ bắt tui phải support này kia nữa , ai trả công cho tôi trong khi service amz của tôi tính là tiền chục triệu
Rồi giờ kiếm đường xù 700k của tôi cứ vậy đúng là bán offer còn giàu hơn bán gift to nữa vì méo cãi lại được bên tui 1 gift làm gì kiểm tra cũng nhanh bên công dụng giờ 30 gift hơn vừa đưa vào support nó né rồi. Đâu dễ gì kiểm tra , cứ tính tháng lừa mỗi thằng 10$ cũng giàu nhỡ cong dung
Trình congdung mà chơi khắm tôi thì còn lâu lắm chỉ có ý định lừa tôi thôi nhưng bất thành
Âm mưu lừa tiền quá hay chỉ có cái là còn non tay thôi , đây là có ý định lừa xong bị phát hiện thì nhận , ko ra thì ko nhận rồi sẽ kiu tôi bảo hành ko lỗi chứ ko bảo hành ko nạp
Ông ko trả đủ tiền tôi mai tôi đi đăng hết group fb , tính chơi kiểu vừa bán gift rồi vừa nạp
phát hiện thì trả tiền ko phát hiện thì xù à
Ôi uy tín mấy năm trời qua tại vì đám non trình nênăn hoài ko hết , nay ra đường gặp tôi thì ông xấu số r
tính vừa đá bóng vừa thổi còi à
Giờ 1k hôm wa tôi mua đc hàng thì tôi giao khách lời 5 tr giờ ông lấy làm tôi trễ hẹn bị mất 5 củ , mà ông còn trả thiếu 700k , ai đền tôi , ông ko trả đủ tui cứ report

Chơi khăm cái gì đó là chơi kiểu hèn hạn bên kia thì luôn mồm phán nạp 10 phút là lừa gà . Giờ tui chứng minh ngược lại là để vài ngày mới là lừa gà , công dũng nạp xong rồi còn đổ tui nạp mấy chục $ có chịu đền đủ đâu
Giờ bắt tui phải support này kia nữa , ai trả công cho tôi trong khi service amz của tôi tính là tiền chục triệu
Rồi giờ kiếm đường xù 700k của tôi cứ vậy đúng là bán offer còn giàu hơn bán gift to nữa vì méo cãi lại được bên tui 1 gift làm gì kiểm tra cũng nhanh bên công dụng giờ 30 gift hơn vừa đưa vào support nó né rồi. Đâu dễ gì kiểm tra , cứ tính tháng lừa mỗi thằng 10$ cũng giàu nhỡ cong dung
Trình congdung mà chơi khắm tôi thì còn lâu lắm chỉ có ý định lừa tôi thôi nhưng bất thành
Âm mưu lừa tiền quá hay chỉ có cái là còn non tay thôi , đây là có ý định lừa xong bị phát hiện thì nhận , ko ra thì ko nhận rồi sẽ kiu tôi bảo hành ko lỗi chứ ko bảo hành ko nạp
Ông ko trả đủ tiền tôi mai tôi đi đăng hết group fb , tính chơi kiểu vừa bán gift rồi vừa nạp
phát hiện thì trả tiền ko phát hiện thì xù à
Ôi uy tín mấy năm trời qua tại vì đám non trình nênăn hoài ko hết , nay ra đường gặp tôi thì ông xấu số r
tính vừa đá bóng vừa thổi còi à
Giờ 1k hôm wa tôi mua đc hàng thì tôi giao khách lời 5 tr giờ ông lấy làm tôi trễ hẹn bị mất 5 củ , mà ông còn trả thiếu 700k , ai đền tôi , ông ko trả đủ tui cứ report
Thấy hôm qua ông kia mạnh mồm lắm mà,ko đền đủ 100% à

Thấy hôm qua ông kia mạnh mồm lắm mà,ko đền đủ 100% à
Đạo đức giả thì nó vậy đó bạn , giờ đụng chuyện ra mới bik đâu là người đàng hoàng đâu là bá dơ

mr dung xác định chủ ý từ đầu là troll chủ thớt các bạn làm cái đ' gì căng thế :) ô ấy trôll cho thằng thớt biết thế nào là ăn hành ở topic kia thôi, 1 số thằng có vẻ k theo dõi tình hình vào phán tào lao ngứa chim vcd, cmt cái cho vui !

mr dung xác định chủ ý từ đầu là troll chủ thớt các bạn làm cái đ' gì căng thế :) ô ấy trôll cho thằng thớt biết thế nào là ăn hành ở topic kia thôi, 1 số thằng có vẻ k theo dõi tình hình vào phán tào lao ngứa chim vcd, cmt cái cho vui !
ông hoàng của dịch vụ bị report nhìu ngang tôi lên tiếng kìa
Ai ăn hành ai hay cắn ớt ai thì tự coi

Đúng kiểu đóng bh xong thích làm gì thì làm bắt được thì là trò chơi còn ko đc là trời cho

ông hoàng của dịch vụ bị report nhìu ngang tôi lên tiếng kìa
Ai ăn hành ai hay cắn ớt ai thì tự coi

Bác muốn đền gift nào , tui sẽ đền gift đó nếu bác chứng minh ra được gift nào là do tui add, lỗi locked, được gift nào tui đền gấp đôi cho xứng công bác lưu ý trong 32 gift còn lại ko tính 968 gift tui đã refund cho bác.

:) ai k hiểu chuyện thì cứ qua post https://mmo4me.com/threads/gift-amazon-khong-dung-duoc-cua-lebaongoc.363379/ , kiểu ai đụng tới anh thì anh nhảy dựng lên chứ ngta bị gì thì a coi như chẳng có chuyện gì ấy,
Tool làm giàu ko khó ai mua đc code ko nạp ngay cứ báo chia 5-5 . Tôi bik bán gift offer khổ cực nên đã ko đụng tới , đã nói r yên phận mà bán đi thik chọc tới tôi hoài à. Ông 1000 code thì hơi mệt chứ bên này cao thì chục code nhanh cực kì. Ưu tiên mua của bác này thì 6-4 cứ inbox . Checkout khổ cực làm gì cứ mua code offer cho mau giàu
a cũng nói vậy vs e mà, trả e có 50% thôi

Bác muốn đền gift nào , tui sẽ đền gift đó nếu bác chứng minh ra được gift nào là do tui add, lỗi locked, được gift nào tui đền gấp đôi cho xứng công bác lưu ý trong 32 gift còn lại ko tính 968 gift tui đã refund cho bác.
thế bác trả công cho e tìm đi . bác là dịch vụ rule bác ko giao khách phải chứng minh , nên bác tự đi mà chứng mình , bác tự nạp acc bác rồi xong bác kiu thiếu ko đền , vừa đá bóng vừa thổi còi à

:) ai k hiểu chuyện thì cứ qua post https://mmo4me.com/threads/gift-amazon-khong-dung-duoc-cua-lebaongoc.363379/ , kiểu ai đụng tới anh thì anh nhảy dựng lên chứ ngta bị gì thì a coi như chẳng có chuyện gì ấy,

a cũng nói vậy vs e mà, trả e có 50% thôi
của e là lỗi do e , e để 3 ngày chỉ , anh nói thật e báo ngay hay trước lúc a pay tiền a đã trả cho e rồi .
Đây là bài học cho e , e ko làm kĩ làm a mất tièn thì 2 bên cùng chịu là đẹp r

của e là lỗi do e , e để 3 ngày chỉ , anh nói thật e báo ngay hay trước lúc a pay tiền a đã trả cho e rồi .
Đây là bài học cho e , e ko làm kĩ làm a mất tièn thì 2 bên cùng chịu là đẹp r
a vô xem kết quả của 3 gift nhe, e mới hỏi amazon xong

a vô xem kết quả của 3 gift nhe, e mới hỏi amazon xong
Như bên kia đã nói rồi 1 là 1 , 2 là 2 ko nói nhìu
thề như a nói thì a refund ngay , ko thề là e có tật giật mình ko trả
Nếu e có thề thì trừ 31$ đồng bọn xù anh nhá nói trước kẻo nói a ko giữ lời
Người ngay ko sợ j mà ko thề , đừng nói nhìu nữa , nguyên tắc là nguyên tắc

Last edited:
Qua kia ông nào nói nhân quả đến muộn. Tôi thấy nó hơi sớm đó chứ. =))
Chưa gì nhảy dựng lên bảo bann acc, có logchat bên kia. Chừng nào ổng nói không đền thì hẳn mang lên. :oops:
Trúng chỗ đau : )))

Vậy ông add có 31$ thôi hả :D chuyện nào ra chuyện đó, ông refund cho thớt bên kia đi xong qua đây tui tiếp ông trả công bằng đền gift gấp đôi như trên.

Topic bên kia @congdung nói quá rõ bên đó nên mới phát sinh kèo này. Chuyện nào ra chuyện đó.
Vậy bắt thề làm cl gì từ topic kia sang topic này, đàn bà vừa thôi thấy mà ngứa mắt.
Còn mấy ông không theo dõi topic bên kia nên đâu hiểu chuyện gì xảy ra.
Lạn quạn anh cùi bắp vào giải quyết bắt ảnh thề nữa thì ... =))

Vậy ông add có 31$ thôi hả :D chuyện nào ra chuyện đó, ông refund cho thớt bên kia đi xong qua đây tui tiếp ông trả công bằng đền gift gấp đôi như trên.
Ai cũng hiểu mục đích ông làm vậy là gì. Chịu chơi lắm ông nhé. :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom