Find Person Công việc captcha mới fun captcha 1000 ảnh = 3$

sao mình tải pm về nhưng k thể load được hình mặc dù ợi cả buổi sáng luôn và có tắt bật lại mấy lần đều k load đc

cho hỏi mở cái phần mềm làm việc lên xác nhận captcha thế nào vậy, làm mấy lần không qua được , cái captcha có hình mấy con vật xoay qua trái, qua phải

vẫn làm sai rất nhiêu,bác nào có kinh nghiệm gì ko chia sẻ đi?

đã ref cho chủ thớt mà lại k thấy hướng dẫn gì cả vậy , khi đăng nhập vào soft có mấy cái hình xoay trái xoay phải thì làm sao vậy chủ thớt ơi

tuy nó trả tiền rate 3. nhưng mà capt lâu quá. mỗi hình phải xoay 3-5 cái mới xong. thà làm recapt còn nhanh hơn

đã ref cho chủ thớt mà lại k thấy hướng dẫn gì cả vậy , khi đăng nhập vào soft có mấy cái hình xoay trái xoay phải thì làm sao vậy chủ thớt ơi
Xoay sao cho hình nó đứng lên là đc. Xem clip là hỉu mà

hình cực kỳ khó. làm rất lâu. thua recapchar nhiều
khó hay dễ là do mình thôi b.ref của mình có ng vô làm thấy khó bỏ, có người làm đều đều hằng ngày 3-4 usd.Còn recaptcha nghe đồn phải thay mail thay ip gì chứ có dễ dàng mà làm đâu :eek: .Funcapt thì dc cái làm cả ngày chả thay cái gì cả cũng chả band ip.Nếu recaptcha mà dễ ăn thì ng ta đã đổ qua hết rồi vì làm trên soft bạn comhet cực nhanh.

có mấy hình ra 2 con chồng lên nhau thì làm sao nhỉ?
làm toàn thấy báo incorrect solution =='

có cái này hy vọng mod bỏ qua để có thể giúp ích dc các bạn,video ko phải của mình nhé,các bạn có thể tham khảo youtube để có cách làm chính xác

sao mình tải pm về nhưng k thể load được hình mặc dù ợi cả buổi sáng luôn và có tắt bật lại mấy lần đều k load đc
mình cũng ko biết bn thử down flash java hay microsoft c + full thử xem.mình làm 8 tab nó vẫn load ko kịp làm mà

web captcha mới nhé
phải dk link hoặc có invite code mới dk được
invite code : 73f5da747a4dd4e5bcba
1000 hình ảnh = 3$
bật full 8 tab làm ko kịp thở luôn
http://enigmasolvers.com/?aff=73f5da747a4dd4e5bcba

Thanh toán qua wmz btc và nhiều hình thức khác

Ace ủng hộ ref nick để mình post proof nhé
Bác thớt có proof đủ min pay chưa :)

làm thật sự ức chết vì quay đúng rồi xong lại báo lỗi.làm đi làm lại mới đúng đc 1 cái

tuần này có ai đc paid chưa

sao khi xem xét thì mình thấy thằng này cũng ko ngon mấy.

ưu điểm: giá cao 3$/1k.

nhược điểm:
khó nhìn phải mắt tinh hoặc làm lâu sẽ quen, click 9 hình mới đc tính 1 captcha còn kolo thì max 5 hình hoặc chỉ 1 hình, pay tuần lỡ bị scam thì mất nguyên tuần công

so với recaptcha thì ngày mình kiếm 3$ khoẻ còn fun thì ai cao nhất trong đây kiếm đc nhiêu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom