Find Person Công việc captcha mới fun captcha 1000 ảnh = 3$

Bác thớt có proof đủ min pay chưa :)
bữa tôi có post mà mất rồi mới up lại ko biết có mất nữa ko bạn nào chưa tin thì vào xem nhanh ko mất, tôi chủ yếu làm trade nên ko có cày captcha nhiều.thấy tụi nước ngoài làm nhiều nên share cho ae trong box captcha làm thôi. như trong hình tuần đầu làm dc khoảng 4-5 tiếng , tuần sau làm 1-2 tiếng với có ref hỗ trợ phần nào.

Attachments

89.1 KB · Views: 253
sao khi xem xét thì mình thấy thằng này cũng ko ngon mấy.

ưu điểm: giá cao 3$/1k.

nhược điểm:
khó nhìn phải mắt tinh hoặc làm lâu sẽ quen, click 9 hình mới đc tính 1 captcha còn kolo thì max 5 hình hoặc chỉ 1 hình, pay tuần lỡ bị scam thì mất nguyên tuần công

so với recaptcha thì ngày mình kiếm 3$ khoẻ còn fun thì ai cao nhất trong đây kiếm đc nhiêu?

Đúng rồi nhưng recaptcha thì thấy ae ko share cách làm nhiều, còn cái này mình biết được gì thì chỉ lại ae thôi nó dc cái là rate cao và làm tàn tàn 1 ngày 8 tiếng cũng kiếm dc kha khá.Làm captcha nếu chia ra được nhiều dự án thì 1 dự án sẽ đỡ ngộp, đỡ nát ae dễ thở hơn.Chứ nói thật mấy ông mmo lâu năm nghe gõ captcha là cảm thấy bủn rủn tay chân rồi 1 thời oanh liệt nay còn đâu nên cũng muốn trợ giúp ae phần nào thôi.Nếu ae ko thích thì có thể qua các dự án khác ăn cung đâu mất mát gì đâu .

Đúng rồi nhưng recaptcha thì thấy ae ko share cách làm nhiều, còn cái này mình biết được gì thì chỉ lại ae thôi nó dc cái là rate cao và làm tàn tàn 1 ngày 8 tiếng cũng kiếm dc kha khá.Làm captcha nếu chia ra được nhiều dự án thì 1 dự án sẽ đỡ ngộp, đỡ nát ae dễ thở hơn.Chứ nói thật mấy ông mmo lâu năm nghe gõ captcha là cảm thấy bủn rủn tay chân rồi 1 thời oanh liệt nay còn đâu nên cũng muốn trợ giúp ae phần nào thôi.Nếu ae ko thích thì có thể qua các dự án khác ăn cung đâu mất mát gì đâu .
tại thằng gg thôi nó như lúc trước thì recaptcha làm thoải mái rồi

tại thằng gg thôi nó như lúc trước thì recaptcha làm thoải mái rồi
sao cấp này nó ra mấy con gì mà khó xoay thế bác? ko biết nó bị gì nữa. bác giúp hộ với. khó nhìn mà ko có hình nhìn theo để xoay nữa. hichic

hôm trc đc pay 2.5$ wmz mà mình lại ko dùng wmz bao giờ thấy bán phức tạp quá, bác nào mua hộmình với

giống fun captcha trong kolo k các bác ? đợt trc làm nhiều khi nó còn bắt xoay 5 con liền còn báo sai nữa :oops:

Giờ nó chỉ còn làm 1 con thôi nha các bạn, bữa làm 3 con 1 lần khó chọn.Siêng 1 ngày 5 tiếng cũng dc 5$ bình thường

Giờ nó chỉ còn làm 1 con thôi nha các bạn, bữa làm 3 con 1 lần khó chọn.Siêng 1 ngày 5 tiếng cũng dc 5$ bình thường
5h = 5$ -> 1h = 1$ thì nên đi làm part time còn khỏe hơn bác :D đỡ hại mắt

ngồi cả buổi đc 1 hình =))

Đa số mấy ông ref làm được 0.1 hoặc ref chơi cho vui nhưng cũng có mấy trường hợp ngoại lệ cào kinh khủng như trong hình đây.Post lên để mấy bạn xem cho biết chứ không lại kêu mình chém gió

Attachments

5.3 KB · Views: 213
Đa số mấy ông ref làm được 0.1 hoặc ref chơi cho vui nhưng cũng có mấy trường hợp ngoại lệ cào kinh khủng như trong hình đây.Post lên để mấy bạn xem cho biết chứ không lại kêu mình chém gió
Sao mình nhấp vào đăng ký mà nó toàn bị vậy nhỉ

thánh của năm là đây

gõ cái này 1 tiếng được 1$ ko các bác! mà load nhanh lúc nào vậy! :(

bây giờ có bác pro nào làm cho cái soft nhiều tài khoản chung 4 tab 1 lúc như bác comhet thì may ra 1$ 1 tiếng chứ soft nó chỉ có 8 tab thôi :V nhiều tài khoản mới load nhanh

Announcements

Forum statistics

Threads
418,588
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom