Ask Cổng thanh toán

Stripe đi bạn, giờ nó là phổ biến nhất rồi.
ko liên quan đến chủ đề lắm, nhưng bác cho e hỏi ké 1 câu là nếu e tạo tài khoản stripe = thông tin 1 người khác (ở US) để nhận thanh toán xong e add bank việt nam với thông tin của em để rút tiền về có được ko?

ko liên quan đến chủ đề lắm, nhưng bác cho e hỏi ké 1 câu là nếu e tạo tài khoản stripe = thông tin 1 người khác (ở US) để nhận thanh toán xong e add bank việt nam với thông tin của em để rút tiền về có được ko?
chắc chắn là không rồi.

visa giải quyết đc hết mà

thế mấy ae mmo (VN) thường dùng stripe để nhận và rút tiền như nào bác, khi mà bọn này ko cho đăng kí là ng việt hay rút tiền về bank việt. mong bác khai sáng giúp e.
e cám ơn.
Pingpong payoneer vân vân mây mây hân hạnh tài trợ trương trình này, nói chung là mấy thằng cho reg bank mĩ rút về đấy xong rút về bank vn thôi

như nào bác, bác chỉ e với.
thì giờ dùng thẻ visa là giải quyết đc hết , nhập số tk vào là tiền về , , giờ ra mỗi bank lập 1 cái , mà xài , đơn giản , gia đình có ai thì cũng làm vậy là ra 1 đống ưng rút bao nhiêu thang toán gì k đc , quan trong là kèo này có ra nhiều tiền k
có đáng để làm ko , nếu 1 tháng ra 200-300tr thì vô tư

Mình có các cổng thanh toán cho : Ấn độ, Bangladesh , Indonesia, Malaysia, Thái Lan, VN, Korea , Pakistan, Philipin qua banking và wallet nhé .
lh tele @mr3m3m3m

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom