Help Cổng thanh toán Advcash sao ít người dùng vậy

cứ theo btc-e mất bữa nữa các thím ấy xả cho tụt đáy :p
:D thì hiện tại cứ phải theo btc-e thôi.
nó ko phổ biến không phải vì không ai mua mà là không ai bán :)) H bán được rate 23.3 đó, mà có ai bán đâu =))

:D thì hiện tại cứ phải theo btc-e thôi.
nó ko phổ biến không phải vì không ai mua mà là không ai bán :)) H bán được rate 23.3 đó, mà có ai bán đâu =))
mình chỉ chốt mức rate theo VCB thôi. Không kinh doanh mạo hiểm à :p

thằng này nổi tiếng rồi mà, nhiều trang ex đã có, mà nó còn cho rút ra đc các loại tiền tệ khác ko cần ex trung gian.

ADVcash này khi mua/ban có sợ tiền bẩn block acc ko nhỉ?

ADVcash này khi mua/ban có sợ tiền bẩn block acc ko nhỉ?
Theo mình biết là k. Thằng này gửi nhận no fee, nhiều site exchange instantly nên k có rủi ro tiền bẩn. Mình cũng gửi nhận vài $k cũng k thấy vấn đề gì. Nhưng mà acc phải verified, chứ unver nó limit nhiều

Theo mình biết là k. Thằng này gửi nhận no fee, nhiều site exchange instantly nên k có rủi ro tiền bẩn. Mình cũng gửi nhận vài $k cũng k thấy vấn đề gì. Nhưng mà acc phải verified, chứ unver nó limit nhiều

cho ăn mít thì cũng như paypal thôi cậu , cũng có rủi ro mà , cũng giống paypal thôi ng ta ngại dùng là đúng r ! phải chi như PM thì ae EX dùng lâu r cậu o_Oo_O

cho ăn mít thì cũng như paypal thôi cậu , cũng có rủi ro mà , cũng giống paypal thôi ng ta ngại dùng là đúng r ! phải chi như PM thì ae EX dùng lâu r cậu o_Oo_O
ý mình là limit số tiền gửi và nhận đó cậu, chứ nó k có limit như paypal nhé. Còn tiền gửi nhận như perfect, nếu có rủi ro mấy site auto exchange làm sao dám ex instantly

ADV giờ thảm rồi, do btce rớt giá kinh quá @@

mà nó sợ các Thím ở VietNam quá nên hạn chế một số tính năng đối với IP của VietNam rồi :p

ở VietNam thì không cần veri họ chặn IP VN rồi
?? Vẫn vào bt có thấy chặn chém gì đâu ta, VN bị hạn chế phần cards chứ có gì nghiêm trọng đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,600
Latest member
gstexpert

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom