Got Paid Công Cụ và Các Bước Kiếm Tiền Có Bằng Chứng Khủng

cheat ít ít thì ok thôi
còn chết 1 tháng tầm như chủ thớt thì dám chơi a :binhsua85:
:binhsua78: hi sinh tí mỗi tháng có hơn > 360$ sài cũng được
:binhsua80: số tiền cược nhiêu thế bác tầm nhỏ hơn 360$ nha để lấy tiền cheat được trả cho pác luôn
:binhsua95: pác kì rồi tuyển người cheat adf chứ ji . . . sao rồi chắc cũng tầm vài trăm $ rồi hả? pác giàu kinh rồi hé

---------- Post added at 10:10 PM ---------- Previous post was at 10:08 PM ----------

thấy IP bên US cũng ngon lắm mà 1000 cái được 4$ ngon hơn captcha mình rồi 1000 dc 1$ mà còn bị thằng pix ban này ban nọ

Sao phải cheat ít nhỉ, tranh thủ kiếm được bao nhiêu cứ kiếm, biết bao giờ nó scam :-"

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:29 PM ----------

Ối ông cứ lên mặt dạy đời bảo cheat là thế này thế kia, mịa, bảo có dùng ko cho free thì gật đầu cái rụp, tiền có thằng nào chê ít

Sao phải cheat ít nhỉ, tranh thủ kiếm được bao nhiêu cứ kiếm, biết bao giờ nó scam :-"

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:29 PM ----------

Ối ông cứ lên mặt dạy đời bảo cheat là thế này thế kia, mịa, bảo có dùng ko cho free thì gật đầu cái rụp, tiền có thằng nào chê ít
Ta chả nói cheat như thế nào chỉ nói là đừng có nói quá sự thật như thế
Thì mình nói rồi nếu pác cheat được cứ cái 360$ nhé coi như mình lấy tiền cheat được trả cho pác mình cũng có mất ji đâu mà sợ
Nói cho to tác vào chả được bao nhiêu, để ae đâm đầu . . . cứ nhiêu thì nói nhiêu, hơn tí cũng được có cần đem nguyên quả bom nguyên tử luôn ko:binhsua85:

Ta chả nói cheat như thế nào chỉ nói là đừng có nói quá sự thật như thế
Thì mình nói rồi nếu pác cheat được cứ cái 360$ nhé coi như mình lấy tiền cheat được trả cho pác mình cũng có mất ji đâu mà sợ
Nói cho to tác vào chả được bao nhiêu, để ae đâm đầu . . . cứ nhiêu thì nói nhiêu, hơn tí cũng được có cần đem nguyên quả bom nguyên tử luôn ko:binhsua85:
Proof khủng nhất của ta:

Đừng nghĩ cái gì mình ko làm được thì người khác cũng ko làm được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week