công cụ tự động điền

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
Ai biết công cụ tự động điền info trên chrome không ( hình cái bút chì có 1 bạn post rồi nhưng mình ko tìm thấy được bài viết ý :binhsua12: ) nó lưu giống robofom nhưng tự động điền luôn, add on của chrome thì phải. Ai biết tìm hộ :binhsua10: thank

Addon đó là Autofill bạn à, bạn tìm và tải về cài là được. Hoặc dùng luôn tính năng tự động điền của trình duyệt cũng được.

Upvote 0
Addon đó là Autofill bạn à, bạn tìm và tải về cài là được. Hoặc dùng luôn tính năng tự động điền của trình duyệt cũng được.
Tính năng tứ động điền của trình duyệt là sao bạn? mình cũng đang cần như thớt :)

Upvote 0
Tính năng tứ động điền của trình duyệt là sao bạn? mình cũng đang cần như thớt :)

À Chrome nó có tính năng tự động điền như Roboform nhưng không mạnh bằng.
Trên Chrome, bác vào Tùy chọn >> Nội dung cá nhân >> Tự động điền >> Bật nó lên và vào phần Quản lý cài đặt tự động điền, rồi tự thêm các thông tin.

Upvote 0
không phải auto fill. VD: bạn đăng nhập hoặc đăng ký trang web nào thì nó tự động điền info luôn không phải kích j cả. Có ng post rồi nhưng mình tìm mãi không thấy :binhsua10:

Upvote 0
cái này mềnh ko bít :binhsua10:

Upvote 0
xin cái roboform cho GC mới nào sent 0.01$ qua LR

Upvote 0
chỉ cần có ô ID, mail, địa chỉ, sdt .... là nó tự động điền
ặc con lạy ba ng ta chỉ đúng rùi ba chưa thử mà noi ko đúng là sao ah.hay ko bit cách sử dung.Chorme dung addon autofill.nó tự động điền khi web nó đang load.web nó load xong là các thông tin đã dc điền xong
cách dùng cai addon autofull->vào muc option điền thông tin sau

trong auto fill nó có 5 lênh.nhg chỉ chuyên dùng các lệnh này thui
Text->nó tự điền bằng text
password ->cái này tu hỉu hen
Select-> là nó chọn cho ban VD khi dk các siet PTC nó hỏi I accept the Terms of Service thì mình để là Yes,I Accept thì nó sẻ chon dòng đó
checkbox/radio-> là nó lick vào cái ô VD web nó hỏi bạn có đồng ý luật của nó ko thì lick vào cài ô trống cho nó có dấu lick
thì lênh này se tự lick bạn đạt lênh thế này Legal cái ô kế bên gi cái chử trên web để nó tìm là I agree to the (chỉ cần vài kí tư đầu thui để addon nó tim)
hidden->ko bit chức năng này
Và công việc sẻ hoàn thành khi web nó load xong
Bạn chưa tìm hiu mà nói là ko dc là sao.
À còn nửa nêu còn thêm cái gì thì bac chỉ cần tạo thêm dòng và ghi cái muc nó cần tim ở ô thứ 2 Ô thứ 3 là thông tin muốn điền hay muốn click

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cậu nói ko hiểu cho lắm
nhưng mà dùng Roboform cho tiện hơn, dùng bản mới nhất ấy, là chạy được trên Chrome

Upvote 0
ặc con lạy ba ng ta chỉ đúng rùi ba chưa thử mà noi ko đúng là sao ah.hay ko bit cách sử dung.Chorme dung addon autofill.nó tự động điền khi web nó đang load.web nó load xong là các thông tin đã dc điền xong
cách dùng cai addon autofull->vào muc option điền thông tin sau

trong auto fill nó có 5 lênh.nhg chỉ chuyên dùng các lệnh này thui
Text->nó tự điền bằng text
password ->cái này tu hỉu hen
Select-> là nó chọn cho ban VD khi dk các siet PTC nó hỏi I accept the Terms of Service thì mình để là Yes,I Accept thì nó sẻ chon dòng đó
checkbox/radio-> là nó lick vào cái ô VD web nó hỏi bạn có đồng ý luật của nó ko thì lick vào cài ô trống cho nó có dấu lick
thì lênh này se tự lick bạn đạt lênh thế này Legal cái ô kế bên gi cái chử trên web để nó tìm là I agree to the (chỉ cần vài kí tư đầu thui để addon nó tim)
hidden->ko bit chức năng này
Và công việc sẻ hoàn thành khi web nó load xong
Bạn chưa tìm hiu mà nói là ko dc là sao.
À còn nửa nêu còn thêm cái gì thì bac chỉ cần tạo thêm dòng và ghi cái muc nó cần tim ở ô thứ 2 Ô thứ 3 là thông tin muốn điền hay muốn click
bạn làm như mình không biết j ý. Cái auto fill mình dùng rồi nó giống như robofrom nhưng phải kích và nó phân ra từng web. Mình đã bảo là không phải mà. Có 1 ng post và mình làm nhưng do hỏng máy cài win mất hết nên giờ tìm ko thấy. Mình nói lại nha: TỰ ĐỘNG ĐIỀN INFO THÍCH HỢP MÀ KO PHẢI KÍCH 1 CÁI J, có thể sửa lại nếu cần

Upvote 0
Không phải Autofill hả bạn. Vì biểu tượng của nó cũng là hình cái bút chì nên mình tưởng là nó cơ. Chờ bạn nào biết vào giúp chủ thread vậy.
Mà sao ko dùng roboform hả bạn, nó cũng tiện lợi, mà có nặng lắm đâu.

Upvote 0
bạn làm như mình không biết j ý. Cái auto fill mình dùng rồi nó giống như robofrom nhưng phải kích và nó phân ra từng web. Mình đã bảo là không phải mà. Có 1 ng post và mình làm nhưng do hỏng máy cài win mất hết nên giờ tìm ko thấy. Mình nói lại nha: TỰ ĐỘNG ĐIỀN INFO THÍCH HỢP MÀ KO PHẢI KÍCH 1 CÁI J, có thể sửa lại nếu cần

ai bảo bạn nó phân ra từng web.web nào nó củng điền hết bạn thử lại phien ban 5.5 xem.tui là cái nào nó cung điền ko phan web gì cả(khi web nó load xong tu điền vì nó là auto fill load mà).nếu web nào nó có sửa thay đổi thông tin điền thì mình thêm vô thui.tui làm cả 100 site nhìu loại vẫn bình thg

Upvote 0
tìm hiểu Roboform ak1 cậu

Upvote 0
up top.

thấy thớt nói hay hay. mình cũng muốn dùng ké

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936