Help Config network bluestacks

cutoseo

Junior
Reactions
59
MR
0.027
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
mạng của mình 70 Mbps nhưng trong bluestack chỉ có 10mbps, có cách nào để bluestack nhận đươc đường truyền như của máy k, mình dùng win xp
có lien quan đến win k ?
ai biết vào chỉ giúp

á đù dân chơi mạng 70mbps. Anh này cân cả quán net:D

mạng của mình 70 Mbps nhưng trong bluestack chỉ có 10mbps, có cách nào để bluestack nhận đươc đường truyền như của máy k, mình dùng win xp
có lien quan đến win k ?
ai biết vào chỉ giúp
Là tải được tầm hơn 1MB/s phải không bác? mình cũng đang có 1 máy bị lỗi tương tự

Là tải được tầm hơn 1MB/s phải không bác? mình cũng đang có 1 máy bị lỗi tương tự
nó load đc có mấy trăm kb thôi, thế những máy khác của bạn k lỗi thì tải đc bnhiu thế ?

nó load đc có mấy trăm kb thôi, thế những máy khác của bạn k lỗi thì tải đc bnhiu thế ?
chưa được 1MB/s đó bác :(

Bác thử tải 1 file trên máy tính xem speed bao nhiêu ? sau đó vào blue tải lại đúng cái file đấy xem
Xem là do mạng hay là do máy hay là do host

thế bình thường thì đc bao nhiêu
5MB/s @@
Bác thử tải 1 file trên máy tính xem speed bao nhiêu ? sau đó vào blue tải lại đúng cái file đấy xem
Xem là do mạng hay là do máy hay là do host
chạy bt, tải file lúc nào cũn full speed > 5MB/s, tải trên blue thì chậm, vấn đề là có máy bị máy không :D sau đó thì cài lại win và đã hết. tất cả máy đều dùng chung một bộ cài win, một bản blue, nói chung giống nhau toàn bộ, cái máy bị thì cùng cấu hình vs vài máy khác luôn

bạn dùng win j, mình dùng win 7 thì cũng đc 7mb, win xp thì kém quá, k biết làm thế nào cho nó đc như pc 70mbps :)

="cutoseo, post: 4892103, member: 51472"]bạn dùng win j, mình dùng win 7 thì cũng đc 7mb, win xp thì kém quá, k biết làm thế nào cho nó đc như pc 70mbps :)
Hoàn toàn win 7 hết đó bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week