• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Còn mấy acc Mobvista paid weekly

Status
Not open for further replies.
chỉ còn 1acc tuần, còn lại acc 15 với 30 ko nhé. Acc monthly nhưng tháng đầu thôi, qua tháng sau làm đủ doanh thu sẽ dc paid tuần. A/e nào có nhu cầu hốt hết giúp e phát :D
Acc tháng làm được bao nhiêu thì nó chuyển sang tuần cho mình vậy bạn. Giá cả acc tháng nhiêu để mình mua :D

mình cũng ké 1 acc mobs đã làm đc pay 2 lần rồi. Nhưng h hiện k làm nữa nên muốn bán. Giá 110$ cho các bác. Trong phần payment vãn ghi weekly ạ. Ai quan tâm thì yahoo dưới chữ kí.

Đã có thêm appflood và yeahmobi nhé mấy you. Giá: mobvista paid wekkly là 100$ nhé, Bimonthly 90$, monthly 80$. Yeah 120$, Appflood 140$. Ai có nhu cầu pm yahoo nhé!!!

Acc tháng làm được bao nhiêu thì nó chuyển sang tuần cho mình vậy bạn. Giá cả acc tháng nhiêu để mình mua :D
tháng đầu nó paid vào đầu tháng thứ 2 nhé. Mình có 1 acc nó bảo sẽ paid vào 1/4. nếu bạn làm trên 1k/tuần thì nó sẽ chuyển qua net7.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,912
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week