Con gái như thế này có phải đang lợi dụng mình không????

Không phải là bận tiện mà mình không thích kiểu lợi dụng thôi . chứ quen con này 1 tháng mà đầu tư hơn 2 chai rồi
ko phải nói đểu chứ nó gạ bác rồi! quất nhanh cho nó nóng chứ bác dư ngày nào là ngày đó chuẩn bị hầu bao :binhsua53: quất xong e nó hết đòi hỏi liền :binhsua44:

Ngày nào cũng đi chơi với gấu mất ít nhất cũng phải 100k, chưa kể tiền xăng :)). Được cái là khi mình đói thì gấu nó lo cho lại :))!

Không phải là bận tiện mà mình không thích kiểu lợi dụng thôi . chứ quen con này 1 tháng mà đầu tư hơn 2 chai rồi

Đọc câu này của thớt thấy thớt bủn sỉ v~ lìn =)) , đã chơi mà còn tiếc tiền , khổ cho con kia đào mỏ đ' đúng người, đúng ngay thằng bận tiện =)) . Mà con kia cũng đ' ra gì , mới có 2 cái bánh mì mà đã để thớt sờ , cặp đôi hoàn hảo :)):binhsua172:

Đọc câu này của thớt thấy thớt bủn sỉ v~ lìn =)) , đã chơi mà còn tiếc tiền , khổ cho con kia đào mỏ đ' đúng người, đúng ngay thằng bận tiện =)) . Mà con kia cũng đ' ra gì , mới có 2 cái bánh mì mà đã để thớt sờ , cặp đôi hoàn hảo :)):binhsua172:

mấy pro không biết gì hết quen 1 tháng thì 14 ngày đi ăn đi uống , mua sữa với mua đủ thứ hểt rồi đấy...... mình nói ra không phải tính toán mà nghe cac bạn bao 2 ổ bánh mì mà tiếc . đối với mình 100 ổ cũng không tiếc nha quan trọng đừng chơi lợi dụng

Nó nhớ bố thì nó mj gọi bố tới chứng tỏ jo nó chỉ có mình bố thế mà cũng phải năn tăn mj ổ bánh mj hả no mà cho nó thổi kèn đi

Tại ông ko hỏi em nó là muốn ăn anh hay bánh mì thôi. Chia tay là đúng rồi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week