Con gái như thế này có phải đang lợi dụng mình không????

đù, đã sờ rồi thì quất chứ để làm gì nữa. quất banh chành đi, quất xong lơ đi xem nó còn dám sai vặt cậu ko. gặp với mình là mình cày ngay lúc sờ

đù, đã sờ rồi thì quất chứ để làm gì nữa. quất banh chành đi, quất xong lơ đi xem nó còn dám sai vặt cậu ko. gặp với mình là mình cày ngay lúc sờ
dâm tặc vãi !

AnckSuNaMun, Angelpc, canawan, chaoban888, colevay2011, crazylove, dixa, DrDos, getnewoffers, honghai297, huynhvantuan, Khoai, khongsaurang, khongthay99, ktmmo, kvd1111, maxryan9999, ngaythangnam, nguyenduong90, phuongvk, poppy9011, prosperlong, Serializable, Sqoall, tct1989, vinhkhanhpy, vipkidatm, wsnssiw, YeahIWin, zrro, Đồi Gió Hú

Kha Kha Kha

Mình quen con nhỏ này tầm được tháng rồi tán 1 tháng và đã đồng ý làm người yêu của mình

Lúc đang tán mình có bảo khi nào em đói bung bất kể trời muộn hay mưa anh đều chạy xuống mua cho .Trong tuần này lần thứ nhất đang 9h đêm em bảo anh ơi em đói bụng rồi, lúc đó trên minh đang trồi mưa mình nghĩ chắc là con bé này , đang thử mình nên minh măc áo mưa chạy xuống mưa bánh mì . Hồi này cũng vậy em nó bảo anh ơi em đói bụng rồi .Thế là mình lại chạy xuống, mua đồ ăn cho con bé này .Nhà mình cách nhà bé này 10 km lận .Trong khi đó hôm qua vừa chở nó đi ăn . Theo các bạn nên là gì với con gái thuộc thể loại này mới sò dưới thôi ah chưa làm hết.

.................................................................................................

Nói câu đó thì tự cậu hạ thấp mình rồi..
Khi cậu đã rơi vào kèo dưới, thì sẽ kém hấp dẫn trong mắt nó.
Chúc mừng cậu làm con gà cho em nó chăn (pác hoanghung chuẩn cmnr)

Vl sờ dưới rồi ah @@. Trong dịp nào mà nó cho sờ?
Mà con này cũng ngu vãi, chưa j cho sờ rồi. Chắc râm cô nuơng rồi. Thôi chán phèo..

thì đi cà phê chòi miết nó mới cho sò dưới . sờ 5 ,6 lần mới cho
Hồi này về con bé này nhắn tin bảo: em đáng ghét lắm phải không anh ? Khuya vậy rồi mà còn hành anh chạy từ trên đó xuống ? ---> Không biết có phải kiểu vừa đấm vừa xoa không biết

Last edited by a moderator:
thì đi cà phê chòi miết nó mới cho sò dưới . sờ 5 ,6 lần mới cho

Đọc mấy ông nội reply buồn cười vãi thật mà mấy ông nói cũng đúng quất đi có gì mất éo tiếc :))

Lúc đang tán mình có bảo khi nào em đói bung bất kể trời muộn hay mưa anh đều chạy xuống mua cho

vì ông nói câu này nên nó phải hành ông thôi :))
phải chi ông nói khi nào em thèm ... bất kể trời muộn hay mưa anh đều chạy xuống hốt cho thì ngon hehe

Đọc mấy ông nội reply buồn cười vãi thật mà mấy ông nói cũng đúng quất đi có gì mất éo tiếc :))

Lúc đang tán mình có bảo khi nào em đói bung bất kể trời muộn hay mưa anh đều chạy xuống mua cho

vì ông nói câu này nên nó phải hành ông thôi :))
phải chi ông nói khi nào em thèm ... bất kể trời muộn hay mưa anh đều chạy xuống hốt cho thì ngon hehe

Lúc tán thì nói vậy .Ai ngờ nó bắt thật

haizz, gì cũng quất với phang, mất nết qá.... thử đi rùi dính cái khỏi gỡ. con gái khôn lắm, mà bạn này mình thấy siêu khôn.
p/s Mod cana ;)) đúng dâm

haizz, gì cũng quất với phang, mất nết qá.... thử đi rùi dính cái khỏi gỡ. con gái khôn lắm, mà bạn này mình thấy siêu khôn.
p/s Mod cana ;)) đúng dâm
mà bạn này mình thấy siêu khôn---> Ai vậy bạn ??

tình hình là mới wen chưa biết ng ta thế nào, ko nên thịt đâu :(
xác định wen lâu dài thì đừng nghỉ tới chuyện có qua có lại

Như mình đi mua mấy ổ bánh mỳ với đi ăn vài bữa mà dưới trên đủ cả thì cũng chịu :binhsua44:. Quất em nó nhanh và gấp thớt ơi.
Thuốc tránh thai và durex luôn bên ta :binhsua50:

:)) mấy bác comment thấy đê tiện vđ, cứ thấy gái là nghĩ ngay đến XH , thớt đc 2 hôm mua bánh mì (10k) mà lúc tán lỡ bốc phét vs em nó xong thì quay ra bảo em ấy lợi dụng , đê tiện tập 2 . Nói chung thì bác cứ tìm em nào bóc bánh trả $ cho lành =))

có mấy chục k cũng tiếc, nói chung thớt cũng thuộc dạng kẹt sỉ ;))

có mấy chục k cũng tiếc, nói chung thớt cũng thuộc dạng kẹt sỉ ;))
Mấy chú không biết thôi quen nó 1 tháng mà dẫn nó đi ăn đi uống tầm 2 chai đó .Một lần đi chơi thường 100k
Riêng tuần này chắc tầm 700k

Last edited by a moderator:
10km hơi xa! ổ bánh cho 100k @@~ thằng thớt này bần tiện quá! e nó cho sờ là may rồi@@~ quất đi chứ sao nữa! quá rẻ cho 1 :cuộc tình =)) :binhsua51:

vài cái bánh mì mà được quất sướng thấy mồ đi chứ kêu ka gì :binhsua146:.nếu là mình mất cả ổ bánh mì mà quất tới bến vẫn thấy sướng :binhsua104::binhsua104:

Mấy chú không biết thôi quen nó 1 tháng mà dẫn nó đi ăn đi uống tầm 2 chai đó .Một lần đi chơi thường 100k
ôi lần đi có 100k vậy pác khỏe hơn e rồi lần nào đi chơi với ghẹ trong túi cũng phải có tờ 5xị để ăn uống :((

10km hơi xa! ổ bánh cho 100k @@~ thằng thớt này bần tiện quá! e nó cho sờ là may rồi@@~ quất đi chứ sao nữa! quá rẻ cho 1 :cuộc tình =)) :binhsua51:
Không phải là bận tiện mà mình không thích kiểu lợi dụng thôi . chứ quen con này 1 tháng mà đầu tư hơn 2 chai rồi

cái gì mà chả phải đầu tư, 2 củ đc ăn là rẻ đấy ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week