Con gái có thể quên được người đầu tiên mà mình quan hệ hay không? 18+

King

Legendary
Verified
Reactions
4,342
MR
20.294
$1,075.00
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Mình đoán khối bố có người yêu hoặc vợ đến với mình k còn trong trắng đọc xong chắc sẽ suy nghĩ nhiều lắm đây :binhsua75:

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình đoán khối bố có người yêu hoặc vợ đến với mình k còn trong trắng đọc xong chắc sẽ suy nghĩ nhiều lắm đây :binhsua75:

theo ý kiến rất cá nhân mình nếu hiện nay tiêu chuẩn 100% zin mới lấy vợ thì nguy cơ ế vợ là rất cao
vì mình thấy phần lớn dân cấp 3 đã ăn nằm với nhau , số còn lại cũng ko thoát khi vào thời sinh viên

có một tỉ lệ vô cùng nhỏ là thoát nạn thôi nhưng ko đáng kể

dongdat

Banned
Reactions
7
MR
0.000
Các bợn cứ từ từ, rồi cách nghĩ của con dân VN sẽ thay đổi theo thời gian, tầm 2-5 năm nữa là toàn bộ mọi ng sẽ k coi trọng chữ trinh nữa đâu, vì khi đó bợn girl nào cũng k còn trinh nữa rồi =))

Còn hay không còn cũng được,, miễn là nó yêu mình thật lòng ***c bác ợ, chứ léng phéng với thg` cũ đm bỏ ngay và luôn...

May mình cũng kịp yêu 5 em còn....... Xác định là lấy vợ k còn zin r` :binhsua74:

Còn hay không còn cũng được,, miễn là nó yêu mình thật lòng ***c bác ợ, chứ léng phéng với thg` cũ đm bỏ ngay và luôn...

May mình cũng kịp yêu 5 em còn....... Xác định là lấy vợ k còn zin r` :binhsua74:

như vậy là tốt chỉ sợ kiểu ko zin nhưng lại đòi người khác zin mới là mối nguy của cả nhân loại VN
hohoooh

tvhn2611

Junior
Reactions
100
MR
0.004
haizz . từ khi bị em nó cho ra đảo theo thằng đại gia hơn mình . còn quay lại cắn mình nữa chứ 2 đứa nó cứ vài ngày nt chọc tức mình .muốn tung ảnh nóng lên face thằng đó cho bỏ ghét . nhưng nghĩ lại rồi thằng đó cũng ra đảo giống mình thôi . nhưng 1 ngày điên điên nó mà chọc nữa ko bik sẽ ntn :m029::m029::m029::m029::m029:

bjmstyle

Senior
Reactions
288
MR
0.025
tui mà là ông này thì tui sẽ không xem quá khứ của e nó . Tui chỉ quan trọng e nó bi giờ . Nếu e nó yêu cậu thực sự thì cậu hãy quên mọi việc trước đây đi mà nhìn về phía trước . còn chỉ để cho có bồ hoặc là để quên thằng cũ thì cậu có 2 cách . 1 là ra đi ngay 2 là bắt chước thằng kia phang e nó cho bỏ ghét rồi đi .vậy đó đời là shit

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom