Con đường tăm tối!

Vựa ve chai gần nhà em giờ có nhà xây, có quán ccòe và 1 shop quần áo + đi xe tay ga đấy. Đừng đùa hahaha
đi móc bọc từ từ cũng lên vựa ve chai nho nhỏ đó bác , khuyên thật :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Người ta nói muốn nhàn thì tốn $ còn muốn free thì tốn sức. Mà có vẻ newbie thời nào cũng như thời nào (newbie thời mình giờ thành oldbie đầy :D) đều vừa muốn nhàn vừa muốn free. Dần dần chả ai còn muốn giúp là vậy.

Upvote 0
lol, lang thang mmo mấy năm, đ.ít trĩ, người như que cũi mà số 0 vẫn là số 0, sao lắm người nhao vào cái nghề mmo bạc nhược này thế nhỉ? ra ngoài làm cho nó năng động có phải hơn k

Upvote 0
lol, lang thang mmo mấy năm, đ.ít trĩ, người như que cũi mà số 0 vẫn là số 0, sao lắm người nhao vào cái nghề mmo bạc nhược này thế nhỉ? ra ngoài làm cho nó năng động có phải hơn k
tâm sự của 1 UG chính cống..., cạn lời.

Upvote 0
Người ta nói muốn nhàn thì tốn $ còn muốn free thì tốn sức. Mà có vẻ newbie thời nào cũng như thời nào (newbie thời mình giờ thành oldbie đầy :D) đều vừa muốn nhàn vừa muốn free. Dần dần chả ai còn muốn giúp là vậy.
đâu thời này nhàn hay tốn côg đều tốn $ rồi bác ơi :D

Upvote 0
cũng có người thành công chứ pác,như em đây tham gia ptc từ năm 2008 được xu nào là để đó không sử dụng,đến nay cũng có được khoảng 80tr,và đang làm thêm những cái khác như youtube và affiliates cho mấy site bet có tháng nhận được 20tr luôn đó pác và cũng có tháng chẳng được xu nào:)

Upvote 0
MMO giờ ko dễ cho newbie như ngày xưa đâu. Ngày xưa cố gắng vài ba hôm là có hiệu quả chút ít rồi. Giờ khó hơn rất nhiều.

Upvote 0
Nếu chịu khó tìm tòi , thì MMO không khó đâu

Upvote 0
chơi rik cho nhanh giầu mấy bạn

Upvote 0
sang eva nằm vùng đi thớt ơi, dạo này mấy chị e hay than sự yếu kém về sinh lý của chồng họ.. :v

Upvote 0
Mình làm newbie cũng gần đc chục năm rồi :)

Upvote 0
đa câp đi vác!

Upvote 0
mình làm vì đồng tiền thôi có thể kiếm việc trong đây lương ổn hơn 4-5 triệu ở đây em sẽ bỏ việc ngoài chứ em vẫn làm chứ bác không mấy mà ngồi nhá dép!

Upvote 0
cũng có người thành công chứ pác,như em đây tham gia ptc từ năm 2008 được xu nào là để đó không sử dụng,đến nay cũng có được khoảng 80tr,và đang làm thêm những cái khác như youtube và affiliates cho mấy site bet có tháng nhận được 20tr luôn đó pác và cũng có tháng chẳng được xu nào:)
cũng ngấp ngoải quá chúc bác thành công nhé!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week