Ask Con đường nào cho adsense youtube

batuaninfo

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Sau một tuần cày cuốc tìm hiểu về youtube adsense chưa kịp bước chân vào thì đã chùn bước bởi tại vấn nạn reup, repot nhau :((, các chủ đề thì đều bị cày sới tung hết cả lên,

tìm kiếm 1 video thì có đến cả trăm trang đầu hiển thị giống nhau?

hiện tượng reup thì cứ gọi là như ăn cướp,
GATO thì quá nhiều

Nghĩ mãi mà ko thấy còn gì để làm với youtube adsense :((

Bác nào pro mảng này tư vấn giúp mình với, đang mất dần phương hướng :(:(:(

em vẫn chưa hiểu cái adsense youtube như nào, toàn trốn ra hàng nét click thử mấy cái mà ko thấy tiền lên gì cả :(

Up 1 cáimà video xong ra net click là tiền về đều đều ngay ấy

Sau một tuần cày cuốc tìm hiểu về youtube adsense chưa kịp bước chân vào thì đã chùn bước bởi tại vấn nạn reup, repot nhau :((, các chủ đề thì đều bị cày sới tung hết cả lên,

tìm kiếm 1 video thì có đến cả trăm trang đầu hiển thị giống nhau?

hiện tượng reup thì cứ gọi là như ăn cướp,
GATO thì quá nhiều

Nghĩ mãi mà ko thấy còn gì để làm với youtube adsense :((

Bác nào pro mảng này tư vấn giúp mình với, đang mất dần phương hướng :(:(:(
Nếu mà bác tự sản xuất được thì đóng cái logo vào video ấy, thấy video đó ở channel khác thì report đi là được mà :D theo ý em là vậy

làm video về review sản phẩm, đi du lịch vác máy quay theo làm video ,.... cứ chiến bừa thôi e gà mấy cái này nên chỉ nghĩ dc tới thế :(

4 acc youtube đã bị xóa và cấm vĩnh viễn, cứ chạy dc khoảng hơn nửa tháng là bị report

Tốt nhất bác lên up video mang tính đại chúng nhiều nhiều chút (Video tiếng anh ý để bọn nước ngoài có thể xem được) và có nội dung gây sốt như mấy cảnh tại nạn, thiên tai, núi lở v.v được quay bằng điện thoại là tốt nhất đồng thời để tiêu đề bằng TA (mọi thứ lun cũng được) => Như thế sẽ ít bị report hơn: hàng VN cho nước ngoài xem thì bản quyền là của mình rồi :D)

Cái này chắc khó trả lời đây :(. Mình cũng đang chơi và bị 1 lần repot nên rút kinh... tự sướng cân đối view và click 1 chút là ổn thôi:).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,880
Latest member
toando
Back
Top Bottom