• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Còn 400$ trong tất cả các account Fp, nhưng không biết bản BS nào chiến dc

dawnkinlaw

Junior
Reactions
43
MR
0.000
Tình hình là em còn hơn 400$ trong tất cả các account của Fp nhưng giờ không biết bản BS nào chạy dc Fp. Pro nào mod dc hoặc có bản BS chạy dc Fp share cho em với ạ.
em xin cảm ơn và hậu tạ
yahoo: dawn.kinlaw

FP là feaupoint a c

theo như m biết thì FP chỉ dùng đc cho 1 bản BS thôi,c mà gỡ ra or ko vào đc thì coi như mất

nếu xóa hết dự liệu

dùng đc cho 1 bản BS

đã giữ lại cả ngàn GB dữ liệu của FP rồi mà đang chờ bản BS có thẻ chiến dc, ko biết cách nào để mod cả

Tình hình là em còn hơn 400$ trong tất cả các account của Fp nhưng giờ không biết bản BS nào chạy dc Fp. Pro nào mod dc hoặc có bản BS chạy dc Fp share cho em với ạ.
em xin cảm ơn và hậu tạ
yahoo: dawn.kinlaw

sao ko chạy = đt mà rút $ hả cậu ?

Chiến kiểu j mà 400$ thế, có quăng bom ko :D
Blue đâu có chỗ login acc mà đòi lấy lại 400$ ?

400$ mà chưa kịp rút là sao ta, thay vì lưu lại dữ liệu của Bluestack thì rút tiền về có phải nhanh hơn k

up cho đồng hương

Có Data của app, mà ko làm gì, FP cũng ác

Thanh toan fp dua tren co so id vs guiid. Tach ra ma thanh toan. Con ko dua thanh toan cho hehe

Thanh toan fp dua tren co so id vs guiid. Tach ra ma thanh toan. Con ko dua thanh toan cho hehe
nhưng ko tìm ra dc bản bạn ạ.
tình hình là còn hơn 500 acc 300 point
50 acc 1$
5 acc mỗi acc khoảng 20$
nhưng ko có dc cái BS nào phù hợp để chạy Fp ngay tại điểm này

400$ nghe quá dữ , share để bạn rút 400$ ra mà họ ko có gì sao @@,hơi bị khó ,giải thưởng 25% số tiền xem :))

Chắc là đang muốn chơi FP nhưng không biết bản nào dùng được => giả vờ còn 400$ để gạ hỏi

chính xác rồi ko có gì để bàn cãi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom