Introduce Coinprofits - coinprofits.net

sao lúc mở site không vào hú lên cho mọi người bit:eek:
Site này có fai mình mở đâu mà vào hú. Lâu lâu mình mới onl forum thôi chứ đâu fai site nào post trong này mình fai xem rồi cảnh báo. :oops:

After I make a withdrawal request, when will the funds be available on my ecurrency account?

Widrawals will be processed manually within 12-48 hours after we received the request. Contact our support team if only 48-hour limit has passed. Please be patient waiting for your withdrawal.

Thấy FAQ như này, nên chờ xem sao bác ợ. Em cũng ăn nhiều cam quá, đến là mệt :D

Thấy list payout có user name của bạn mà, bạn đã nhận tiền chưa, mình thấy trả ra một loạt

Paid:

The amount of 3 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U12572700->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from coinprofits.net..
Date: 00:42 20.07.16. Batch: 140280170.

Thanks admin

Thấy list payout có user name của bạn mà, bạn đã nhận tiền chưa, mình thấy trả ra một loạt

Pay rồi bác ợ. Site pay manual :D

Pay rồi bác ợ. Site pay manual :D

Mọi việc đều phải bình tĩnh, ko có gì nóng vội cả, hyip mà, nhất là trả manual nữa, admin phải online thì nó mới trả được chứ.
Site trả manual hay instant mình cũng đều ghi cụ thể trong mỗi thanh toán, nếu ko có chữ Instant kèm theo nghĩa trả manual, mọi người chơi thì nên chịu khó chờ đợi, comment xấu chẳng ích gì mà nguy cơ mất tiền càng tăng cao

Mọi việc đều phải bình tĩnh, ko có gì nóng vội cả, hyip mà, nhất là trả manual nữa, admin phải online thì nó mới trả được chứ.
Site trả manual hay instant mình cũng đều ghi cụ thể trong mỗi thanh toán, nếu ko có chữ Instant kèm theo nghĩa trả manual, mọi người chơi thì nên chịu khó chờ đợi, comment xấu chẳng ích gì mà nguy cơ mất tiền càng tăng cao
cập nhật tình trạng site thôi bác ơi,
Nói thẳng lun là từ trước tới giờ, chưa comment xấu cho site nào cả,
site pay instant thì nói instant, site pending thì nói pending, bị lỗi delete account thì cũng la lên lun.
những người vào sau đọc comment sẽ bit tình trạng của site rồi quyết định chơi hay không là của họ.
em không phải monitor nên không có lợi ích gì từ việc khen hay chê site cả.
trước giờ em cũng không tuyển ref mà chỉ giới thiệu các mon để mọi người tự lựa

đã chơi hyip chắc chắn phải mất tiền, vấn đề là mất tiền nhưng mình vẫn trung thực là được rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom