New COINPAYU.COM Faucet, PTC, Videos

Đầu tuần, bắt đầu nó rải tiền rồi :)

Thằng này nó pay chậm lắm , cái này chắc ngày nào ông cũng đặt lệnh rút nhỉ , rồi khi về 1 lượt đúng k? .
Mình chỉ đặt 1 lệnh rút thôi bạn, chờ khoản 3 ngày là về. Site vẫn thanh toán đều đều

Thằng này nó pay chậm lắm , cái này chắc ngày nào ông cũng đặt lệnh rút nhỉ , rồi khi về 1 lượt đúng k? .
tối đa 3 ngày bác, (lúc nhanh có thể 10 phút về ngay). Cuối tuần thì né t7 chủ nhật ra thôi. m cả trăm acc rút về 1 ví mà b, chơi ít ko ăn thua. H min 2k nên cứ tầm trên dưới 10 ngày rút 1 lần.

tối đa 3 ngày bác, (lúc nhanh có thể 10 phút về ngay). Cuối tuần thì né t7 chủ nhật ra thôi. m cả trăm acc rút về 1 ví mà b, chơi ít ko ăn thua. H min 2k nên cứ tầm trên dưới 10 ngày rút 1 lần.
Cái này có auto luôn hả bạn ? Lâu lâu nó có captcha

Cái này có auto luôn hả bạn ? Lâu lâu nó có captcha
Uh bác, chơi tay thì 1 acc còn chơi được, chứ nhiều thì phải auto rồi.
Captcha thì giải free thôi, mấy cái này ko có tốn chi phí, chỉ tốn mỗi proxy.

auto có sell hay gì ko bác ơi , mình cũng có chơi dạng này mà toàn offerwall , mà cheat tay cũng oải quá , chứ cực tí thì 1 ngày 5 7 acc ( 1 acc / 2$ 3$ ), chỉ là muốn nó nhàng như pro , ít tí cũng ks đủ cơm cháo húp ^^

auto có sell hay gì ko bác ơi , mình cũng có chơi dạng này mà toàn offerwall , mà cheat tay cũng oải quá , chứ cực tí thì 1 ngày 5 7 acc ( 1 acc / 2$ 3$ ), chỉ là muốn nó nhàng như pro , ít tí cũng ks đủ cơm cháo húp ^^
À ko b ạ, để chơi thôi.
M 100% chỉ chơi auto chứ ko có time ngồi làm tay.
Mà ít cũng ko phải ít b, 1 site nếu bình thường là được mấy trăm, ko làm nhiều, tại chơi là tổng hợp nhiều site, để tận dùng tối đa proxy, chứ chơi 1 site thì ko ok,

À ko b ạ, để chơi thôi.
M 100% chỉ chơi auto chứ ko có time ngồi làm tay.
Mà ít cũng ko phải ít b, 1 site nếu bình thường là được mấy trăm, ko làm nhiều, tại chơi là tổng hợp nhiều site, để tận dùng tối đa proxy, chứ chơi 1 site thì ko ok,
Tận dụng freebitco củng ngon đó bạn

Mình thấy ko nên cheat, làm vì đam mê chứ ko làm vì cheat, muốn kiếm nhiều thì nên tích lũy và trade tại Binance, kiếm được trong lòng vẫn cảm thấy vui.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom